Guest viewing is limited

phihung412

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Em là sinh viên trường ĐH Nông Lâm TP HCM 1
mấy bữa nay đi học em có thấy trông truòng có suất hiện mấy con sâu đầu đỏ hót rất to ! thấy nó hăng chơi chơi lắm !
có bác nào có ý đi bẫy không/
nếu có thì cho em đi xem với !
với lại cả huýt cô và sâu xanh nữa !
có gì thì gọi em đi xem với nha !
SDT : 0905024123
hihihih

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình có huýt cô mồi ko có sdd mồi nhưng đang bân khi nào đi nhờ bạn hướng dẫn nhé mà ở đó có ốc mít ko vậy

phihung412

Thành viên cống hiến
SVC$
0
ốc mít hả ?
mình cũng không để ý !
mà chắc là có !
mình thấy trong trường huýt cô và sâu xanh là nhiều còn mấy loại khác cũng có nhưng ít hơn !
co gì bạn gọi cho minh rủ mình đi với nha !
mình rất thích đi bẫy chim !
hihihi
cám ơn bạn nhiều

phihung412

Thành viên cống hiến
SVC$
0
không có ai đi bẫy hết ha?
chán thế!
hihihihihi
:a36: :a36: :a36:

nguyenduc01

"Vui cùng chim sâu"
SVC$
0
không có ai đi bẫy hết ha?
chán thế!
hihihihihi
:a36: :a36: :a36:

Dạo này hội chim sâu hết vui rồi, ngày xưa anh em đông lắm vào rủ nhau đi bẫy um xùm, có khi không bẫy được thì cũng là gặp mặt nhau tán dóc nói chuyện tâm tình và giao lưu cũng vui, nhưng dạo này thì nhiều anh em giải nghệ, nhiều anh em chuyển món chơi, nhiều anh em bận rộn công việc nên cũng ít gặp gỡ nhau, bạn cứ xem số lượng bài viết và số lượng thành viên trả lời diễn đàn là biết ngay tình hình của hội thôi mà.
Nói vậy thôi vì số người chơi chim sâu mà biết online và diễn đàn thì ít chứ số lượng người chơi chim sâu ngoài đời thì nhiều lắm đấy nghen, giờ thì hầu như cội dợt chim nào cũng có người người chơi chim sâu, và đông nhất là quận 5 đã thành ổ của chim sâu rồi. hihihihih. Nhưng những người ấy lại ít quan tâm và có khi là không biết vào diễn đàn thế nào thôi:a44::a44::a44::a44:

nguyen ngoc - sau xanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Dạo này hội chim sâu hết vui rồi, ngày xưa anh em đông lắm vào rủ nhau đi bẫy um xùm, có khi không bẫy được thì cũng là gặp mặt nhau tán dóc nói chuyện tâm tình và giao lưu cũng vui, nhưng dạo này thì nhiều anh em giải nghệ, nhiều anh em chuyển món chơi, nhiều anh em bận rộn công việc nên cũng ít gặp gỡ nhau, bạn cứ xem số lượng bài viết và số lượng thành viên trả lời diễn đàn là biết ngay tình hình của hội thôi mà.
Nói vậy thôi vì số người chơi chim sâu mà biết online và diễn đàn thì ít chứ số lượng người chơi chim sâu ngoài đời thì nhiều lắm đấy nghen, giờ thì hầu như cội dợt chim nào cũng có người người chơi chim sâu, và đông nhất là quận 5 đã thành ổ của chim sâu rồi. hihihihih. Nhưng những người ấy lại ít quan tâm và có khi là không biết vào diễn đàn thế nào thôi:a44::a44::a44::a44:
hi. chào a. e ở Bình Dương, sâu đầu đỏ nhiu lam. e cug có 1 chú mồi rất ok. lúc nào có dip, ae mình giao luu. 0974725854

saudaudo10

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chao ban nguyen ngoc-sau xanh,minh cung o binh duong ne minh cung nuoi sau xanh va xau dd,minh co 1 cap chim dau do moi cung hay di danh lam,hom nao ban co ranh di danh thi ru minh di voi,chim minh danh cung ok lam,a minh o ben cat con ban o dau?

anhkhoa_thd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình ở Biên Hòa. nhà có 2 con sâu xanh mồi. mà không biết chổ nào có chim để bẫy nữa. có ai biết chỉ mình với. TKS

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom