Guest viewing is limited

Love Phobia

Let the music heal the soul
SVC$
0
Có những ngày như thế tại sao em lại cứ muốn trốn anh.Trốn anh đi tìm một góc nhỏ, ở nơi đó chỉ có riêng em với những nỗi niềm em không muốn nói với ai, với những cảm xúc không biết là đúng hay sai, là nên hay không nên ? Em không biết nữa.
attachment.php

Có những ngày như thế tại sao em cứ muốn giấu mình trong bộn bề cảm xúc.Rõ là em rất nhớ anh, rõ là em muốn gặp anh,thế mà sao em lại thế? Em cứ gạt anh ra trong tâm trí của mình.Mà rõ là điều không phải em muốn thế.Tại sao ? Tại sao? Tại sao?
Em cứ hỏi mà không cần ai trả lời.Em cứ nghĩ mà không cần biết.Em cứ làm chẳng cần biết đúng sai.Để rồi em lại hỏi tại sao , tại sao và tại sao..

Có những ngày như thế đấy.Em cảm thấy mình như rơi vào khoảng trống trắng vô tận.Em cứ lơ lửng không biết trôi về đâu.Em tự biến mình thành đao phủ, hành hạ chính em, hành hạ suy nghĩ em .

Có những ngày như thế đấy.Em không muốn gặp anh không phải vì em xa lánh anh mà ngược lại em rất yêu anh.Vì rất yêu nên em tìm khoảng lặng cho riêng mình.Em giam mình vào đó để tìm lại em, để gạt bỏ những suy nghĩ tầm thường, để em sẽ yêu anh nhiều hơn trước...

Có những ngày như thế đấy.Em trong thế giới riêng em không có anh và chẳng có ai cả.Chỉ mình em ở nơi đó thả hồn vào vô tận và muôn trùng xúc cảm riêng em.

Có những ngày như thế đấy....:eek:

Ngu_Vo_arch

Quản lý cấp cao
SVC$
0
chị phở bỏ bía làm đoạn văn ni nghe có vẻ hay hay hè!!!nghĩ cũng có lý tí!!heheh!!!rất hâm hạnh biết chị.:D
Tặng chị cây hoa,gọi là quà làm wen!!hehe

Love Phobia

Let the music heal the soul
SVC$
0
cảm ơn bạn Ngu_Vo_arch nhiều nha.mỗi tội cái tên của mình hay thế mà sao bạn lỡ hic hic gọi bằng cái tên ,,hic hic

Ngu_Vo_arch

Quản lý cấp cao
SVC$
0
:21:!!!!em đâu có bít !!em đoán vậy đó muh.muh cái tên này có vẻ ngồ ngộ hè!!!!Dễ làm bà con tưởng tuợng đến mấy bà bán phở_bò_bía!!!:D

N

__Nick__

Guest
công nhận phở bia làm văn hay thật. cái này là sáng tác hay...........coppy vậy phở bia? :D:D

N

__Nick__

Guest
anh tưởng em là chuyên gia về photcopy chứ hihihi :D:D té ra là tự làm sorry nhá cô bé.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom