Guest viewing is limited

trantiensvbt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
vấn đề nữa nó hay sợ máy ảnh lắm chụp mãi mới được mấy hình

buicuvn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim nhìn đẹp chắc 90% là trống rồi, Bác chăm tốt em nó vào sẽ là chú chim hay. Vấn đề nó Sợ máy ảnh thì ngày nào bác cũng lấy máy ra quay quay, chụp chụp thì em nó quen thôi. Chim non dạn người nhưng sợ linh tinh đủ thứ lắm phải chịu khó tập thôi.
Chúc bác có chú chim đẹp!

Chào Mào Lâm Đồng

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim trống bạn à.Theo kinh nghiệm vài năm chơi chim của mình thì mình nghĩ vậy.hi.Chế độ ăn uống phải kèm cào cào, chuối, phơi nắng nhiều hơn bình thường 1 xí, tránh trường hợp yếu chân sau này.Cái bệnh yếu chân( có thể liệt) là bệnh thường thấy của chim con nuôi lên.Thân

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Nhìn chú chim má trắng mép còn vàng kìa, cái mào dày quá ta..
Má trắng con lên chơi thả oke lắm, cẩn thận mèo chó nhé, cố gắng chăm e nó, cho e nó vào lộng rộng thoải mái tí xíu tránh trường hợp ngoái lộn ở má trắng.. Chúc chũ top có chú chim hay..
Thân !

taisaub4

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em cũng ở Biên Hòa nè. A có thể giúp e có 1 chú giống vậy không? mà A có chơi giọng Bình Dương không :D E chơi giọng Bình Dương nè.

trantiensvbt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
khi nào thì cho nó nghe file nhạc
với lại mình bỏ hoa quả vào cho nó ăn nhưng nó cứ sợ bay loạn cả lên
mà chim 1 mùa là mấy tháng

dungkhonglo

Thành viên mới
SVC$
0
kết quả mào của e nó quá...mìh cũng có 1 e chim non nuôi gần 2 tháng rồi....:)) :)) cứ nhìn thấy mình là chú lại há mồm =))))) mở cửa lồng quên ko đóng nó còn bay theo mình ,nhưng mà chả biết bh thì chú mới chịu nổ

nokuzana

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mào dày,mặt dễ thương,hihi.Chắc là trống rồi!Chúc chủ thớt có chú chim hay...
Thân
...Noku

chaomaorung_hung

Thành viên tích cực
SVC$
0
con nè trống 101% chứ mài gì nổi.. trừ phi đồng tính hjhj... đẹp wa.. không cần cho ăn cầu kì quá đâu.. phơi nắng tắm rửa chút là được.. nhưng cái chân ảnh hưởng sau này hay không là do lúc non bạn cho uống nước ít hay nhiều kìa..

KAN16

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cùng ý kiến với các ae ở trên đánh giá, em nó là trống chắc rồi bạn ah. Tướng tá cũng rất đẹp. Bạn chăm chút em nó tốt + cho em nó đi học thầy học bạn; có nhiều triển vọng thành chim hay đấy!

Thân chào!

thanh97

Thành viên tích cực
SVC$
0
he he.e có một chú từ bé thả ra thì không sao.chú chỉ bay trong nhà thôi.nhưng bây h lên má đỏ rùi.thả ra là nó bay đi đến tối mới bay về thôi ak không biêt nó đi đâu nữa chỉ sợ e nó bay mất:a21::a09::a09:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom