Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

quockhanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em có con gà tre mới lớn,cựa mới nhú,tầm 9 lạng,em ở trung tâm hà nội,có bác nào muốn giao lưu thì gọi em nhé.....,anh em mình giao lưu cho vui

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

cvdung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác ở chỗ nào của hà nội để em xem có gần nhà không nếu gần thì anh em minh đá gà cho vui vào giao lưu học hỏi nhau:a04:

quockhanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác ở chỗ nào của hà nội để em xem có gần nhà không nếu gần thì anh em minh đá gà cho vui vào giao lưu học hỏi nhau:a04:
hay quá,mình ở phố Ngô thì Nhậm,gần chợ Hôm ý,gần đúng ko,chỗ mình có sân rộng lắm,mang đến đá nhé,cho vui,hà hà hà,hay quá

cvdung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
úi dà em ở tận gần công viên nước cơ anh ạ tiếc quá à :a18:anh ơi em mới chơi chim nên không biết chỗ nào dượt chim anh có thể cho em biết được không?

có đúng anh mới mua một đôi gà tre ở chợ bưởi không con sống đuôi dài người nhỏ lông đen đen không ạ nếu nhầm thì anh cho em sorry

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

quockhanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ko bác nào có gà tre giao lưu à,thi đâu đi các bác,đá vui thôi

wowewow

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhà mình cũng trung tâm HN,có con gà tre 7 lạng thôi cựa dài gần 3cm,bạn thích đá bịt cựa hay thả cựa nào :a04: Tỷ lệ chấp chủng anh em ta thoả thuận Ok !

quockhanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhà mình cũng trung tâm HN,có con gà tre 7 lạng thôi cựa dài gần 3cm,bạn thích đá bịt cựa hay thả cựa nào :a04: Tỷ lệ chấp chủng anh em ta thoả thuận Ok !
ok luôn,gà bạn cựa dài 3cm chắc cũng tầm hơn 2 năm tuổi rồi,gà mình tơ chưa có cựa nhưng chắc nặng hơn 7 lạng,chấp bạn đá thả cựa cũng đc,nói thật là mình nuôi nó cũng chỉ nuôi làm cảnh thôi,chứ ko có ý định ăn thua gì cả,vui là chính,bạn thik đá vui hay là bắt tù binh cũng đc, anh em giao lưu là chính:a06::a06:,ok ko,địa chỉ mình có ở trên rồi,mình gửi số điện thoại vào hộp thư cho bạn nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào các bạn, việc mở topic để giao lưu đá gà sẽ không tốt, các bạn cần có thể liên lạc bằng chức năng gởi tin nhắn cá nhân.

Mong các bạn hiểu và hợp tác,
Topic closed,

Thân
HLong_ce

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom