Guest viewing is limited

Romeohanam

Thành viên mới
SVC$
0
attachment.php

e nuôi lên từ lông ống 3 chú giờ cả 3 em nó ra thế này, liệu thay lông xong nó như thế nào ae cho ý kiến với!!!
Thân!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vip_ha_thanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim bị thiếu chất lên vậy đó bạn àh.... chứ không phải mơ bẩm sinh đâu.... vài lời chia sẻ mong bạn đừng buồn

vinh75

"Người ham vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chaò bạn .
Sao bạn không chụp hình cả 3 chú cho anh em xem với .3 chú Chào Mào này có phải từ miền Trung đưa ra phải không bạn nếu đúng thì mình có xem clip của 3 em nó lúc còn nhỏ hơn hình này và cánh cũng trắng nhiều hơn trên hình bạn gửi .

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Cũng có thể là cánh non, và cũng có thể là mơ đấy. hihi. Cứ hy vọng nhé, mình mong nó là mơ cho bạn vui nè.
Thân !

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
chim bị thiếu chất lên vậy đó bạn àh.... chứ không phải mơ bẩm sinh đâu.... vài lời chia sẻ mong bạn đừng buồn
Đồng ý với bạn này luôn . Mình thấy mấy con như thế này thay long xong là bình thường thôi

quyetthangqy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình cũng có một tổ 4 con, 2 con thì cũng hơi trắng như con của bạn. 1 con đầu nhỏ mình nghi cái thì trắng xuống đuôi cánh và trắng gần hết 2 cánh. còn một con thì bình thường, n con này giờ đi hầu các cụ rồi, em nó bị mèo vồ. À các bác cho mình hỏi Chào Mào bông non trắng thì bán được bao nhiêu, mình đang biết có 2 con trắng hết, mỏ và chân hồng, bố mẹ trắng

Romeohanam

Thành viên mới
SVC$
0
mình nuôi 2tổ CM non cùg lúc thì tổ này trắng tổ kia vẫn bt mà. nếu thiếu chất thì 2 tổ đều phải trắng chứ.
thui đợi thay lông xong rùi sẽ rõ.:a28:

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhìn thấy em này chắc thiếu chất. bác chủ nên mở cuộc thi đoán già đoán non. ai đoán đúng trúng thưởng con cm đó.
con này em đoán thiếu chất. chờ giật giải thôi

ĐamMêChàoMào

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình cũng không rành lắm về chuyện chim non thiếu chất hay không thiếu chất mạ ảnh hưỡng đến cái cánh trắng kia. Mình nghỉ bạn cứ chăm chú chim đó thật tốt , qua 1 mùa sẽ biết thôi. ai biết được sau này nó sẽ thành tài cũng nên
Tks
Đam Mê Chào Mào

kenpham1989

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đợi em nó thay lông xong rồi post lên xem thực hư thế nào.

pepsi47

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
100% là chim nuôi bị thiếu chất nên bảo đảm với bạn sau này thay lông thì sẽ trở lại bình thường.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom