Guest viewing is limited

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào các bạn,
.
Hôm nay bạn Truongdungcivi có một clip chòe sưu tầm được từ cuộc thi ở An Giang hôm 01 Jan 2010, Bạn Dũng có ý tốt muốn chia sẻ cùng mọi người clip Than bạch hót. Sau bao ngày upload không thành công trên youtube cuối cùng sản phẩm cũng ra lò. Mời các bạn xem cho vui. Mọi thông tin về em Than này bạn Truongdungcivi sẽ thông tin thêm cho các bạn sau nhé. Chúc mọi người vui vẻ.
.
Thân chào

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/tDIn5z682pc&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/tDIn5z682pc&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
thân chào
chú than độc đáo quá cụ thành.hihi cả đời này chắc nằm mơ cũng khó lòng sở hữu một chú như vậy.
chúc mừng bạn Truongdungcivi đã sở hữu chú chim độc.thânk

thaidesign

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em than Vip quá :a37:,chúc mừng a có một chú chim quá độc !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Redtailhawk

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chèo Than quá đẹp.......hàng đọc vo nhị. Không biết có ai hỏi giá chú này bao nhiêu chua?
RTH

concago

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú chim thật đẹp, hót rất hay, bộ lên xuống cầu rất tuyệt, chúc mừng bạn có chim quí.

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con này thì quả là đẹp thật. Trắng tinh khôi, mắt hồng luôn bác nhỉ

yeuchuatron

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim đẹp thật . không thể ý kiến gì thêm nửa cả . xin chúc mừng chủ nhân chú chim

kv.star

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chú than quá đỉnh không có danh từ nào tả được e nó cả
chúc mừng chủ nhân cùa e than quý hiếm này
tuyệt thật tuyệt

thaoht

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mùa chim con năm ngoái, tại một tiệm chim trên đường TK mình có thấy 1 chú không biết trống mái (chim con mà) hỏi chủ tiệm giá nhiu, nghe trả lời xong muốn xỉu 100 chai:a28:..

khuyen&dat

Thành viên tích cực
SVC$
0
con chim tuyệt vời quá hót hay chúc mừng bạn có chú chim độc đáo né

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
tuyệt :a04:tuyệt:a04:tuyệt:a04:. cảm ơn anh đã cho em mở mang tầm mắt. chúc mừng anh sở hữu chú chin hay như vậy:a32::a32:

Redtailhawk

Thành viên tích cực
SVC$
0
Than Bạch quá chuẩn.....coi đi coi lạy mà không chắn :a01:. Cái lồng cũng rất là đẹp. Cám ơn anh Đại Thành quây clip rất là rõ nét.
RTH

v.long

Thành viên mới
SVC$
0
an giang toàn là hàng dữ ko ta,than bạch,con đất thì đốm trắng ko luôn,e nghe nói CLB An giang còn 2 em than màu xám nữa ko biết bây giờ còn ko nữa

anhtraixaydung

"Hạnh phúc trong tầm tay..."
SVC$
0
chim thật đẹp, cám ơn anh đã cho anh em mở mang tầm mắt:a01::a01:

Lee Minh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ôi trời chim tuyệt đẹp mà lồng cũng khỏi phải nói luôn, mở mang tầm mắt quá..Thanks bác DĐT rất nhiều.

thanhracing

Thành viên mới
SVC$
0
chim quá đẹp ! chúc mừng bạn !!! không biết khi nào mới được sở hữu 1 em như thế !:a06:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom