Guest viewing is limited

bachviet

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Up dùm bạn
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/NWnSIKoXAeA" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

ChimsơncaHN

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ko phải sơn ca thăng mà là cũng muốn thăng nhưng lồng chật quá ko thăng đc.Rồi nó sẽ quen với lồng hi vọng sẽ thăng thôi.Sơn ca thăng thì hiếm lắm chỉ là truyền tai nhau chứ các clip chưa thấy con nào bay vòng vòng trên nóc lồng cả.Vừa bay vừa hót là kinh lắm rồi chứ thăng thì ko ham hố :a20:

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con này mà bác gọi là thăng ca thì người ta sẽ gọi tất cả chim sơn ca là thăng ca vì con nào nó cũng nhảy vậy thôi.
Chính xác con sơn ca này là con : nhảy ca mới đúng
Con chim này hót bình thường, chất giọng bình thường, không căng, khi hót cũng không múa cánh, xoay vòng trên nấm cho nên cũng chỉ xem là ....bình thường. Không có gì đặc biệt cả.

haiben

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con này mà bác gọi là thăng ca thì người ta sẽ gọi tất cả chim sơn ca là thăng ca vì con nào nó cũng nhảy vậy thôi.
Chính xác con sơn ca này là con : nhảy ca mới đúng
Con chim này hót bình thường, chất giọng bình thường, không căng, khi hót cũng không múa cánh, xoay vòng trên nấm cho nên cũng chỉ xem là ....bình thường. Không có gì đặc biệt cả.
bạn đang đi sai chủ đề,con này mình bảo là sơn ca thăng chứ chưa nói là thăng ca.con vè chất giọng của con chim thì mình hỏi bạn mùa này đang là mùa thay lông hót đc như này đã là tốt lăm rồi,căng làm sao đc.thử hoi mùa này co dc bao nhiêu con hot đc như nó hay là đg im tịt phai nuôi báo cô:a33::a33:

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
sau khi xem xong mình chỉ thấy chim của bạn vừa hót rồi nhảy lên,biết đâu một ngày đẹp trời chim của bạn trong lúc hót sẽ từ từ bay , chân không chạm nấm,cám ơn a haiben đã chia sẻ

haiben

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
sau khi xem xong mình chỉ thấy chim của bạn vừa hót rồi nhảy lên,biết đâu một ngày đẹp trời chim của bạn trong lúc hót sẽ từ từ bay , chân không chạm nấm,cám ơn a haiben đã chia sẻ

mình cung đang hi vọng là vào mùa xuân chim căng hơn lúc đó no có thể đưng nấm hót và từ từ bay lên vùa bay vừa hót.cam ơn lời động viên và bài viết của ban

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom