Guest viewing is limited

bsmai

"Coi thi ân như đôi dép bỏ"
SVC$
0
Hội thi chim TX Châu Đốc mừng xuân canh dần, tổ chức 07-02-2010
Đây là clip chung kết họa mi đá, em lồng số 02 vô địch giải lần này

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/mdMX-Cqimx4&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/mdMX-Cqimx4&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Cám ơn bác đã chia sẻ, trận này hay quá. Còn clip trần nào vòng ngoài bác post nốt cho anh em thưởng thức.

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
clip hay quá các bác nhỉ?chúc mừng chủ nhân của chú số 2,cảm ơn bác bsmai đã cho anh em thưởng thức 1 clip hay.nhưng chơi mi chọi là niềm vui của các bác,đó cũng là 1 thú vui riêng,em không có ý kiến gì cả.nhưng em thấy tội chúng nó quá,đã chấp nhận nuôi nhốt trong lồng(mất tự do),đem niềm vui đến bằng tiếng hót thanh cao của núi rừng,sau đó lại bị ép đi đánh nhau để mua vui nữa:a09:.em thì chơi mi hót thôi,và đó cũng là ý kiến của riêng em các bác thông cảm nhé,đừng trách em vì em không chơi chọi thôi chứ không có bảo là chơi mi chọi không hay đâu nhé!
1 lần nữa cảm ơn bác bsmai.
chúc tất cả mọi người 1 năm mới anh khang-thịnh vượng...<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden"><input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
T

tinhhoami

Guest
chúc mừng chủ chim số 2 nhé ( chim đá hay quá) ,năm mới chúc a e trên diển đàn svc một năm sưc khỏe và thành đạt

cuongnghean

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
clip hay quá!!cảm ơn đã cho a e yêu quý HM được xem một clip hay như thế.e thì chi yêu Hm hót thôi.chỉ nghe thiếng hót của nó thôi các bác a!!dù nó có biết đá hay ko thi chẳng bao giờ đưa e nó đi đá hết!!hihi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom