Guest viewing is limited

Squallthukhoa

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào mọi người,em có 1 con lửa đuôi trắng rất triển vọng nên kỳ này cũng muốn đem đi thi,hy vọng cũng được giài khuyến khích.Nhưng hiện nay sắp tới 30/4 rồi,chắc cũng có cuộc thi lửa.Vậy anh em nào biết thi lửa ở đâu thì nhắn vào đây giùm em.Cách đăng ký và thời hạn.Với lại có cần phải kiểm dịch chim hay o nữa để em chuẩn bị cho kỹ

mechim1993

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Em thấy trên Hóc Môn có cuộc thi lửa , cội chim Vân Sơn , do không đi thi nên chỉ xem thông báo có thi thôi , còn ngày em không biết , để em lên hỏi xem , nếu chưa thi thì em báo anh .

RONG-DAT

Thành viên tích cực
SVC$
0
30/4 này nếu rảnh anh sẽ dắt em đi .Mai hẹn gặp nhé

Squallthukhoa

Thành viên tích cực
SVC$
0
Vừa hỏi xong thì hôm nay em lửa đã bán cho người khác rồi.Cáil loại đột biến đuôi trắng thất thường quá,khi thì hung dữ,hót líu lo,đánh đuôi ầm ầm,khi thì đứng im,lờ đờ.Chán thiệt.

đinhhongtuan1987

Thành viên mới
SVC$
0
mà nè mấy anh mấy e ơi
con lửa đuôi ko dài,mang đi thi có dc ko?
:a26: mình có 1 con,hót và đánh đuôi tốt,nhưng đuôi ko dc dài mấy.có mang đi thi dc ko?
cho mình xin địa điểm thi với nghen
Yahoo:dinhhongtuan1987(mê chim lửa lắm)

boy_nhietdoi

Thành viên tích cực
SVC$
0
Vừa hỏi xong thì hôm nay em lửa đã bán cho người khác rồi.Cáil loại đột biến đuôi trắng thất thường quá,khi thì hung dữ,hót líu lo,đánh đuôi ầm ầm,khi thì đứng im,lờ đờ.Chán thiệt.
rảnh dữ vậy KHoa!!!!thua bài viết của Khoa luôn!!!bán chim thì lo bán đi kìa!!!bữa nào có chim hay hãy đi thi!!!ha ha

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom