Guest viewing is limited

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
Chào cả nhà

Xin báo cáo là công việc sắp xếp cho lễ mừng sinh nhật đã hoàn thành sớm, sau buổi họp sáng qua thì đâu đã vào đấy.
ACE giờ chỉ lo sắp xếp thời gian, tập thể dục nâng cao sức khỏe để chiến đấu:a01::a01::a01:

P/m cụ Tuyến lên về Hải Phòng sớm để cùng ra Đồ sơn thăm nhà và đón cụ Đại luôn.

Thân_Thuận
Chà chà ...cái vụ đón cụ Đại này ,mình phải xin tham gia mới được ...mà lại còn đón ngoài nhà cụ Đại nữa chứ ,không biết cái vụ này có yêu cầu rộng rãi không các cụ nhỉ ..cụ Đại thế nào nhỉ :a01:

Tuyến - IT

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chương trình thế nạo vậy kụ Thuận ? mình ko thông thạo đường phố Hải Phòng, cũng chưa biết địa chị thế nào ? kụ Thuận cho ít thông tin được ko nhỉ ?

thanks !
Tuyến - IT

Thiên Điểu1

Hô Bảo Nghĩa
SVC$
0
Chương trình thế nạo vậy kụ Thuận ? mình ko thông thạo đường phố Hải Phòng, cũng chưa biết địa chị thế nào ? kụ Thuận cho ít thông tin được ko nhỉ ?

thanks !
Tuyến - IT
Cụ cứ đi về tới thị trấn Núi Đèo ,phone là anh em ra đón cụ ,sớm một chút để chào nhau buổi sang nhé :a15::a15::a15:

hufahp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ước gì các cụ tổ chức trong Hải Phòng nhể ?

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Thưa các Cụ ! em cũng muốn ở quê nhà nghỉ ké ở khu Xây Dựng để chờ các Cụ sang đón lắm ! ấy vậy mà không được !

Vì vậy lịch trình là sẽ sáng sớm Chủ Nhật bắt xe đò về với các Cụ ! chắc chắn sẽ chào buổi sáng với các Cụ nếu ông trời không can thiệp ...he..hê..
Về đến Hải Phòng sẽ alo xem các Cụ Chào buổi sáng ở đâu ???:a01::a01::a01::a01:

Tuyến - IT

Thành viên tích cực
SVC$
0
Từ TP. Hải Phòng đến chỗ tổ chức SN là bao nhiều KM ?
Nếu có thể các cụ chỉ đường chi tiết cho minh để mình còn xác định trước cho dễ

thân !
Tuyến - IT

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Từ TP. Hải Phòng đến chỗ tổ chức SN là bao nhiều KM ?
Nếu có thể các cụ chỉ đường chi tiết cho minh để mình còn xác định trước cho dễ

thân !
Tuyến - IT

Chào bạn
Nếu đi từ hướng QN về HP thì chỉ bắt đầu vào đất HP đã là Thủy Nguyên rồi, bạn chỉ cần bảo lái xe cho xuống tại ngã 3 Đông Sơn là ok.
Từ chỗ bạn về HP mất khoảng gần 6h, nếu bạn bắt xe về vào buổi sáng hôm 28 thì e rằng hơi muộn. Bạn bố trí thời gian về từ tối hôm trước thì thuận tiện hơn.

Thân_Thuận

phu hp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chủ nhật này đông vui đây và học hỏi được nhiều kinh nghiệm
các bác em xin đăng ký một xuất nhá

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào quí ACE

Như vậy là công tác chuẩn bị đã hoàn thành,sáng mai mong quí ACE về địa điểm thất sớm để chúng ta cùng "Chào buổi sáng" trước khi lên hội dợt chim giao lưu và chuẩn bị cho tiệc buổi trưa nhé.

Thân_Thuận

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào Quí ACE

Hôm nay BCS Hội Quán Hải Phòng đã nhận được món quà của :Cơ sở sản xuất phụ kiện lồng chim THUẬN THÀNH địa chỉ ngõ 221 phố Khâm Thiên
Món quà là 3 bộ cóng Chào mào cực đẹp và sẽ dành để bốc thăm cho Quí ACE tham dự lễ sinh nhật Diễn đàn lần 4 tại Đầu cầu Hải Phòng.
Thay mặt cho ACE thành viên Diễn đàn và Hội Quán Hải Phòng xin trân thành cám ơn tấm lòng của:cơ sở sản xuất phụ kiện lồng chim THUẬN THÀNH địa chỉ ngõ 221 phố Khâm Thiên và cũng xin chúc cơ sở mình ngày cằng có nhiều sản phẩm đẹp,kinh doanh thật phát đạt.

BCS xin cám ơn anh luongdd đã ngoại giao và giúp đỡ vận chuyển món qua trên về Hải Phòng đúng ngày lễ.
Thân_Thuận

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Tin vui nữa xin được gửi tới Quí ACE mê Chào mào.

BCS Hội Quán Hải Phòng cũng vừa nhận được món quà: 5 gói thuốc làm Đỏ :a01: và tách Chào mào từ anh TDP.

Và món quà này cũng dành để bốc thăm cho Quí ACE về tham dự Sinh nhật Diễn đàn lần 4 tại đầu cầu Hải Phòng.

BCS xin cám ơn và chúc anh TDP cùng gia đình luôn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc,thành đạt:a15:

Thân_Thuận

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Thêm một tin vui nữa cho tất cả Quí ACE tham gia sinh nhật Diễn đàn tại các đầu cầu:TP Hà Nội,TP Hải Phòng,TP Hồ Chí Minh và TP Đà Nẵng.
Món quà là một chú chim Chào mào do anh Bạch Đề tặng và chia số thứ tự như sau:

TP Đà Nẵng : sbd 1 đến 50
TP Hồ Chí Minh: sbd 51 đến 100
TP Hải Phòng: sbd 101 đến 150
TP Hà Nội: sbd 151 đến 200

-Tiến hành bốc thăm cho ACE có mặt dự sinh nhật tại các đầu cầu và sẽ do đầu cầu TP Đà Nẵng chủ trì bốc thăm.

Clip chú chim
<iframe width="420" height="345" src="http://www.youtube.com/embed/dxwEY37JOL4" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Thân_Thuận

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom