Guest viewing is limited

hangdoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào anh em,chơi choè than đá đã lâu nhưng bỗng dưng gần tết về quê chơi lòng vòng lại ra dc em này,anh em nhận xét thử nhé
đây là hình dáng sơ bộ

còn đây là bộ chân..........

thành tích mùa trước của nó ăn dc 4cái rồi đó,anh em có thấy nó tương lai ko:a16::a16::a16::a16::a16::a16:lâ lắm rồi mới dc 1 em ưng ý như vậy,quả ko uổng công làm 1 cuộc hành trình,mọi người nhận xét giúp em nhé
thank tất cả............

DươngQ11

Thành viên tích cực
SVC$
0
rất hoàn hảo với thành tích và hình dáng của chú.
chúc mừng bạn :)

nghi_khong_ra

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhìn dàn khoá thì thấy tương đối được còn dàn mỏ thì bé quá, khá dày lông !

TeenYeuChimHot

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chèo non đúng ko , dáng đẹp quá , đối với chèo đá thì to dài mới đẹp , đầu tròng ko vuông , mỏ hơi ngăn nhưng vần đẹp , lông rất đẹp , mượt và bóng , móng sắc , da hơi chầy!!!

Boom

Thành viên tích cực
SVC$
0
Được chú này choi tết thì còn gì bằng,chưa tết mà đã có lộc rồi nhỉ.

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
chú này khà đẹp nha.chắc anh phải mua tủ đựng những huy chương vàng của chú ấy sao này á:a01::a01::a01:

hangdoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chú này khà đẹp nha.chắc anh phải mua tủ đựng những huy chương vàng của chú ấy sao này á:a01::a01::a01:
buồn quá,sáng giờ tắm quên kéo cửa sau chim bay mất rồi bạn ơi,chán quá,đầu năm tưởng có lộc ai ngờ.........

tieude_mechim068

"đam mê chòe lửa"
SVC$
0
hic.. xin chia buồn cung bạn, nhưng minh tin rằng bạn sẽ tim được chú chim như ý thôi ma. đừng buồn nữa nha bạn. với lại chú chim ấy cũng chưa đươc đẹp lắm, mình xin nói thât nha. chú ấy mỏ nhỏ, cán chân nhỏ, các ngón chân không được no tròn cho lắm, nếu đá sẽ thì thế khóa sẽ không được chặt,voiứ lai chân đứng không cao, nếu mình không nhầm thì chú chim này đá kèo dưới. tỉ lệ ăn thi 50-50.với cáo mỏ nho như thế thì khi lâm trận chú có xâm liên tục cũng kho làm đối thủ đau mà bỏ chạy.vài lời chia sẽ với bạn. nhân dịp năm mới chúc bạn và gia đình một năm mới an khang thịnh vương.luôn gặp nhiều hạnh phúc nha.thân

hangdoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ko em nó nằm kèo trên bạn à,mình ko ưng ý cái mỏ của nó nhưng dc cái nó khoá đòn với phá thế lanh lắm,nghe bạn nhận xét là mình biết gặp trúng cao thủ rồi,heheheheh:a01::a01::a01:

thienduong_noicoanhvaem10

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cho mình hõi câu ngoài lề nha.chim của bác mua bao niêu mà sao đẹp thế. chim to ,dai.ra dáng chim đá.nhưng trông em này chắc biếng kêu lắm.đung ko.nhưnh dù sao cũng chúc mừng bác

calongnhan

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình chỉ thích nhất là cặp chân của nó ,khi đá bộ cùm của nó rất hay có thể khoá thế của đối phương (với đ kiện chim của bạn phải đủ lực heeee) thậm chí còn có thể gây thương tích cho đối phương bằng cặp cùm đấy nữa đấy
theo mình nghĩ là vậy ma ko biết ko có đúng ko he e e
:a21:

dzanpct_dn

Thành viên mới
SVC$
0
chim dep qua di ...móng mèo phai ko bạn mình cũng thấy thich nó rồi đó...heheheh

cvdung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim cua ban cung dep do chu con nay long la dep muot ma lai day chan co bo mong sac day tom lai la tuyet

caheocon09

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chú chim này nhìn tướng thì chơi hót hay hơn chơi đá, híc mỏ thì mỏ cắt, mỏ nhỏ không dày không thích hợp cho đá, lông dày và thế đứng không đẹp cho lắm.
chú này ra trận mỗi lần được bao nhiêu phút thế bạn?

71C1-11555

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chòe này mới được khoảng 2 mùa đúng không bác, em này mỏ hơi dở, chân cũng hơi ngắn một tý và tướng thì kg to cho lắm vài lời nhận xét có gì không phải thì bỏ qua cho

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom