Guest viewing is limited

hieuphuongchitb

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi mới tậu được một em do hôm đó sơ xuất vội quá cũng là một bài học thích đáng. Dáng, giọng được cả thợ chim đều thích. Nhưng than ôi phân của em nó có mùi hôi như gián. Người ta thường bảo là chòe hôi. Định bụng bán lại nhưng lại tiếc công, tiếc của. Mong anh em trong diễn đàn có cách nào chữa trị cho em nó không? Mong sớm nhận được hồi âm của các cao thủ trong diễn đàn.

ntnguyen

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi mới tậu được một em do hôm đó sơ xuất vội quá cũng là một bài học thích đáng. Dáng, giọng được cả thợ chim đều thích. Nhưng than ôi phân của em nó có mùi hôi như gián. Người ta thường bảo là chòe hôi. Định bụng bán lại nhưng lại tiếc công, tiếc của. Mong anh em trong diễn đàn có cách nào chữa trị cho em nó không? Mong sớm nhận được hồi âm của các cao thủ trong diễn đàn.

Em nghĩ chắc là do thức ăn, bác thử đổi khẩu vị cho em nó thử xem thế nào, phải vài ngày sau khi đổi mới có sự khác biệt.

cuongnghean

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đúng ròi!theo mình là do thúc ăn.nhug mà phân của chòe than cũng th­ường có mùi nhu vậy ma!!bạn nên siêng làm vệ sinh chuòng trại chắc sẽ ko nghe mùi nua đâu!

ngosyhoanganh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
phân chòe vẫn hôi nhưng không hôi quá như bạn tả đâu. theo mình là do thức ăn đấy, bạn xem trong thức ăn bạn đang cho có thành phần đạm nhìu quá, tôm hay gì đó, nói chung bạn nghiên cứu lại thức ăn xem sao nhé!!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom