Guest viewing is limited

chuột nhắt

Thành viên tích cực
SVC$
0
các bác có kinh nghiệm cho em hoi chút, em có em chòe 1,5 mùa nuôi non lên giờ chỉ hót chuyện không thấy sổng bao giờ, không biết em nó bị sao nữa, cám thì em dùng của chip ngoài ra em cho ăn thêm sâu quy + tắm + phơi nắng nữa. mà em nó chỉ hót chuyện thôi. bác nào biết cách chỉ em thêm nhé. thanks các bác.:a43:

kiencanh89

Thành viên mới
SVC$
0
Ðề: chòe than chi hót chuyện

Nếu như em THAN của bạn ma nuôi được một măm rưỡi rồi mà chưa sổng thì bạn phải xem xét lại cách chăm sóc cho em nó.

1/ Bạn chỉ cho ăn sâu wy thì ko đủ chất dinh dưỡng cho em nó, trong trường hợp bạn cho em nó ăn nhiều vàio mùa hè thi nóng càng làm hư em nó.
2/ Em THAN của ban ko hót là do thiểu chất tươi, bạn phải bổ sung thêm chất tươi cụ thể như:
" Cho ăn thêm CÀO CÀO/ DẾ / ..v.v..
3/ Bạn phải cho em THAN tắm nắng hàng ngày.Time từ 15==>20 phút mỗi khi em nó tắm xong.
4/ Bạn đang cho ăn loại cám gì ? Nếu như cho ăn BA VÌ thì em nó sẽ kg đảm bảo đủ chất dinh dưỡng, thay vào đó bạn nên cho ăn THÚY TUẤN chuyên dành cho CHÒE.

Những điều nêu trên là kinh nghiệm của cá nhân mình.Rất hi vọng nó có ich với bạn.
" Mình đã nuôi 1 em THAN trong 18 tháng mà em nó cứ hót điếc hết cả tai hàng xóm roài nè...
Thân Chào !!!

Contacts: inbox :a26:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom