Guest viewing is limited

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Đây là con chim 150K luôn lồng, Thấy rẻ nên mua chơi dù không biết chăm thế nào. Hôm nay gởi lên nhờ các Pro xem sao mà nó được Bán rẻ vậy?

Thanks
Sao nhỏ thế này, nhờ mấy Mod chỉnh giúp nó lớn thêm giúp Em.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

quocbang

Thành viên cống hiến
SVC$
0
hình như chim còn vết bể đầu thì phải,có đúng 0?hình nhỏ quá nhìn 0 ra.nếu có vết đó thì giá đó là 0k rùi

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Than bổi mới hiện nay cũng chỉ khoản 40 ngàn,bạn mua thế cũng khá ổn rồi,không cần gì suy nghĩ đâu!
Thân!

Chỉnh sửa lần cuối:

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Cảm ơn Chip, Huan không bàn về con này hay, hay dỡ mà Huan chỉ nhờ Anh Em giúp đánh giá nó để lấy căn cứ so sánh sau này đi chọn chim cho nó chính xác hơn thôi (đở phri đóng ngu phí đó mà).Chip biết không cái đầu Huan tệ lắm, lý thuyết nhiều như không có cơ sở thực tế để so sánh thì không làm ăn gì được. :a26::a26::a26:
Tiện đây Huan post lại nhờ Chip và ANh em giúp nhé cho ý chỉ bảo giúp nhé:

He he lần này thì trong hình lớn hơn rồi.

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Hihi!

Vậy nhé!Chip chưa nhìn rõ cái lồng,nên không biết đẹp xấu thế nào,nhưng dù xấu đẹp cũng rất hợp lý với giá tiền như vậy!Chip nghĩ lần sau muốn tìm 1 bộ như vậy để mua hơi khó đó!
Thân!

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Chip này kỳ ghê, mà Chip không cho xin cao kiến thì Huân xin nói ra đây cho Anh Em biết nhé.
Nhưng nới trước là ai có ý định mua Em này mà không được thì đừng có trách Huan nhé, Hehe.
Emnafy trống tướng thì cứ nghĩ là chim chọn- và cái mỏ như dùn đục, nhưng nhìn gần thì EM này hơi nhỏ con, và hơi nhát ( bằng chứng là bể đầu đấy thôi). Nhưng được cái là hót suốt ngày, và thỉnh thoảng còn muá nữa. nhìn mặt thì không thấy lữa đâu cả, mà cứ hót suốt đặt biệt là khi thấy mấy Em chim sẻ bên ngoài thì làm rất chi là hung hăng.
Vì có su hướng nuôi làm mồi nên Em nó đối với mình là quá tốt.
Cám ơn Chip đã quan tâm.

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0
Chip này kỳ ghê, mà Chip không cho xin cao kiến thì Huân xin nói ra đây cho Anh Em biết nhé.
Nhưng nới trước là ai có ý định mua Em này mà không được thì đừng có trách Huan nhé, Hehe.
Emnafy trống tướng thì cứ nghĩ là chim chọn- và cái mỏ như dùn đục, nhưng nhìn gần thì EM này hơi nhỏ con, và hơi nhát ( bằng chứng là bể đầu đấy thôi). Nhưng được cái là hót suốt ngày, và thỉnh thoảng còn muá nữa. nhìn mặt thì không thấy lữa đâu cả, mà cứ hót suốt đặt biệt là khi thấy mấy Em chim sẻ bên ngoài thì làm rất chi là hung hăng.
Vì có su hướng nuôi làm mồi nên Em nó đối với mình là quá tốt.
Cám ơn Chip đã quan tâm.

chim của bác hót suốt ngày vậy là quá ngon rồi, mà còn sung nữa, còn cái đầu bị tróc thì thay lông xong là ok thôi, mình cũng mê than lắm nhưng trước giờ toàn mua trúng chim tè le k ah.theo mình 150k là ok đấy.

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Hi!

Ủa?Ngạc nhiên chưa?Gửi có vài tấm hình rồi nhờ CHIP quánh giá,CHIP thấy sao quánh giá thế thôi!Còn chuyện con chim của bạn ở nhà hay dở thế nào nhìn hình làm sao biết được?!!Vậy là chịu không nổi rồi tự mình khen chim mình luôn:a16:,bó tay!Hihi!
Vậy là vui rồi ha,chúc mừng,chúc mừng!
Thân!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom