Guest viewing is limited

titio0o

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tình hình là mình đã chăm chú này được 7 tháng rồi mới thay lông xong. Đang thúc cho căng, dạo này thấy hót hét cũng siêng nên làm cái clip cho ae wánh giá về giọng hót ntn :a26:. Còn dáng thì không được đẹp cho lắm hì hì nhưng được cái hót hét cả ngày .... vì em nó còn nhát nên không quay gần được mong ae thông cảm :a04:.

Buổi sáng :a26:

Buổi chiều :a03:

Mình thích nhất là ngay đoạn 1 phút em nó kéo 1 hơi luyến láy nghe sướng tai thiệt.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Bạn cho clip như thế nào đi chứ chẳng có gì trơn? như vầy thì đúng là êm....tai thật.

Demon89

Thành viên tích cực
SVC$
0
Tình hình là mình đã chăm chú này được 7 tháng rồi mới thay lông xong. Đang thúc cho căng, dạo này thấy hót hét cũng siêng nên làm cái clip cho ae wánh giá về giọng hót ntn :a26:. Còn dáng thì không được đẹp cho lắm hì hì nhưng được cái hót hét cả ngày .... vì em nó còn nhát nên không quay gần được mong ae thông cảm :a04:.

Buổi sáng :a26:

Buổi chiều :a03:

Mình thích nhất là ngay đoạn 1 phút em nó kéo 1 hơi luyến láy nghe sướng tai thiệt.

Up lại cho bác này
Bổi mà hót vậy là ngon lắm rồi . Nghe giọng bổi sướng hẳn :D

<iframe width="560" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/6RfeSFzc2QU" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>

<iframe width="560" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/7YzXnkFvgDs" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...chim hót hay đấy...có điều hót chưa được dài...chủ chim nuôi giỏi đấy...cám ơn a titio0o đã chia sẻ

titio0o

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn cho clip như thế nào đi chứ chẳng có gì trơn? như vầy thì đúng là êm....tai thật.

Xin lỗi bạn mình cũng làm tương tự những web khác copy link bên youtube rồi Insert Video mà sao nó không hiện lên cũng không rõ nữa
Thanks Demon89 nha :a44:

Demon89

Thành viên tích cực
SVC$
0
Xin lỗi bạn mình cũng làm tương tự những web khác copy link bên youtube rồi Insert Video mà sao nó không hiện lên cũng không rõ nữa
Thanks Demon89 nha :a44:

Diễn đàn mình bác phải dùng cái code Embed ý bác . Bác nhấn vào share rồi click vào cái Embed là nó sinh code cho bác rồi bác cop vô bài viết là xong
Em thích chòe lắm cơ mà không có duyên với cái giống này nuôi con thì đột tử con thì xổ lồng con thì mèo vồ . Mà thời gian không nhiều nên vẫn chưa dám nuôi chòe bổi . Thấy các bác nuôi mà nghiền quá :(

titio0o

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Diễn đàn mình bác phải dùng cái code Embed ý bác . Bác nhấn vào share rồi click vào cái Embed là nó sinh code cho bác rồi bác cop vô bài viết là xong
Em thích chòe lắm cơ mà không có duyên với cái giống này nuôi con thì đột tử con thì xổ lồng con thì mèo vồ . Mà thời gian không nhiều nên vẫn chưa dám nuôi chòe bổi . Thấy các bác nuôi mà nghiền quá :(

Bạn có thể hướng dẫn rõ hơn không? nhấn vào Share của Youtube ấy à? Nếu copy cái Embeb đó rồi vào khung bài viết của mình có cần phải Insert Video ko hay past thẳng vào khung là ok?

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom