Guest viewing is limited

chiphongqs

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
<object width="420" height="315"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/aPAZSyhqb24?version=3&hl=en_US&rel=0"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/aPAZSyhqb24?version=3&hl=en_US&rel=0" type="application/x-shockwave-flash" width="420" height="315" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true"></embed></object>

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Đây là chú Chòe Lửa màu đen đấy bạn ơi , cũng thuộc dạng quí , vì đột biến gien như bông hay bạch tạng. Ngày trước mình cũng có 1 chú đen tuyền như thế nhưng ít hót mà dáng thì đẹp lắm. Tuy nhiên nuôi 1 thời gian thì không thích lắm ....vì nhiều lý do khác nữa nên mình nói lời chia tay với em nó ...hihihi
DTH

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
chim hiếm và độc đáo,Chòe Lửa màu lông ngực cùng màu lông đàu và lông cánh,cám ơn a chiphongps đã chia sẻ

ducduy1

"Black & Red"
SVC$
0
<object height="315" width="420">

<embed src="http://www.youtube.com/v/aPAZSyhqb24?version=3&hl=en_US&rel=0" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" height="315" width="420"></object>
Đúng là choè lửa độc thật, chim này ờ vùng nào vậy bạn? Mình có 1 em mái ở trên lưng và đầu màu đen còn phần ức bình thường, đuôi màu socloa (chỉ có 1 cọng thôi).
Choè lửa của bạn phải đột biến gien không? hay là loại chim nó như vậy?

phuongmobile990

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đúng là hàng độc đáo, chúc mừng bác có một em lửa đẹp

HoHoHa

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đúng là rát đặc biệt/ Chú lửa đen ca bụng, đen cả 8 cọng lông hậu lun. Chúc mừng bác !

thangem

Thành viên mới
SVC$
0
đúng là đặc biệt.chúc bác có thêm nhiều chú chim đẹp:a15:

mua buon roi

"ghiền Chòe Lửa"
SVC$
0
Lần đầu tiên mình mới thấy được 1 em lữa đặc biệt vậy đó...rất đẹp..Cám ơn bạn chủ topic đả cho chim ngưỡng nha..:a15:

phchuongdiscuss

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cám ơn bạn đã chia sẽ chú CCL đen tuyền đặt biệt này. Chú cũng như dạng đột biến vậy đó. Thay vì màu trắng thì chú lại có màu đen. Chim đẹp và quý hiếm. Thân !

Robin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lạ và độc! Từ trước đến giờ mình chỉ thấy chòe đất đuôi ngắn, hôm nay được thấy một em chòe đất đuôi dài như vậy, lại hót giọng Chòe Lửa nữa mới ghê chứ. Đúng là được mở rộng tầm mắt. :a08::a08: :a08:

phchuongdiscuss

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim này là chích Chòe Lửa mà bạn robin ? Sao bạn lại nói là CC đất đuôi dài? Bạn lại ****gió nửa rồi ! Thân !

maibatien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hàng hiếm đây , trời đẹp thiệt , nếu mà ép với con mái bông thì sao ta ???

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom