Guest viewing is limited

chumthudu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các anh cho em hỏi, choè lửa chuyền một mùa có thể ép đẻ được không, em mới mua con lửa mái chuyền mùa này nhưng không biết ép được không, em rất mong được câc anh em trong diễn đàn góp ý kiến và cho em kinh nghiệm để mùa này ép thành công em chân thành cảm ơn

nokia7610

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Choè lửa chuyền 1 mùa

1 mùa là ép oke rồi bạn,bạn cứ mạnh dạn ép thôi,vừa làm vừa học hỏi,diển đàn này có nhiều ngưới ép đẻ mà ,hehe làm tới đâu bạn hỏi tới đó là oke hết ....chúc bạn thành công

birdlover

Thành viên tích cực
SVC$
0
Các anh cho em hỏi, choè lửa chuyền một mùa có thể ép đẻ được không, em mới mua con lửa mái chuyền mùa này nhưng không biết ép được không, em rất mong được câc anh em trong diễn đàn góp ý kiến và cho em kinh nghiệm để mùa này ép thành công em chân thành cảm ơn

bạn lên mạng nghiên cứu về tác hại của sinh sản ở tuổi vị thành niên ở người, rồi suy ra về con chim nhé bạn. Dục tốc bất đạt.

chumthudu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em chân thành cảm ơn sự góp ý kiến của các anh, vậy cho em hỏi biểu hiện như thế nào là choè mái đã chịu trống

Ta Trung

Moderator
SVC$
0
Biểu hiện của mái chịu trống là khi bạn kè trống gần e ấy sẻ rung rung nhẹ 2 cánh và nằm hơi khom xuống, phần lông ở hậu môn nở ra. Tuy nhiên biểu hiện này chỉ thấy ở các e mái cực thuần thôi bạn (dạn ngừoi và hót nhiều như trống) các e mái mới nuôi thì ko thấy đc biểu hiện này nhưng vẫn đẻ bình thừơng (ko chịu thì trống hấp diêm luôn nên vẫn đẻ bình thừơng :) ) vài kinh nghiệm cá nhân chia sẻ cùng bạn.

trhai366

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn để ý chim tối ngủ gần nhau là chim chịu nhau rồi chim chuyền 1 mùa là ép đẻ được rồi bạn ơi, chim con mua roi minh để cho ban chơi chim chung cung đã đẻ rồi

thanhbmt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ok. nhung chac phai vao mua mua moi sinh san. chuc thanh cong

gaututi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình thì đang tập ép Chào Mào sinh sản ko biết thế nào

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom