Guest viewing is limited

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Sáng thứ 7.Mục đích là hum nay phải kiếm đc mấy con Mi về chơi nên e lượn từ sớm.:a06:
Điểm đến đầu tiên là chợ chim trên Hoàng Hoa Thám.Có lẽ không phải là phiên chợ nên chim cò chỉ lèo tèo vài mống.

Không thấy có gì đặc biệt ở đây nên e quyết định...MƠ tiến!
:a15::a04:Oài..vào đến nơi,1 mùi đặc trưng có trong chất thải của tổng hợp các loại chim xộc vào mũi:a36: nhưng chim cò thì nhìu quá(có lẽ nhất là nhìu HN??)

Giá cả thì nó kêu:Anh có mua tất thì giá cũng không bớt đc:a28:.Híc..con này bán hàng rắn dã man:a17:
Các bác xem thử con Chào Mào này.Nó đòi 12t ạ.Khiếp quá:a36:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vanhkhuyen1983

Thành viên tích cực
SVC$
0
sặc ...con này giá có 5mil mà anh. Con bé Vân còi nó thấy "sang" no chém hơi bị đẹp

N

__Nick__

Guest
con CM socola này nhìn đẹp ác . ủa mà 5mil là nhiêu tiền VND vậy vanhkhuyen1983 ? Nick nghe mà hok hĩu gì hết hahahaha:D:D:D

phongvu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con CM socola này nhìn đẹp ác . ủa mà 5mil là nhiêu tiền VND vậy vanhkhuyen1983 ? Nick nghe mà hok hĩu gì hết hahahaha:D:D:D

5mil = 5milion là 5 triệu đó bạn à :a16::a16::a16::a16:

leminhtung13

Thành viên mới
SVC$
0
Xài tiếng anh đó bạn ! như phongvu nói rồi
5milion = 5 triệu :D ! Mà bây giờ toàn viết tắt là 5m thôi :) !
1000 gọi là 1k ấy :d 300.000 VNĐ thì là 300k :D:D:D !

davang

"rồi mọi thứ cũng qua"
SVC$
0
Aha! Ở đó người ta cũng bán cả những em đẹp thế kia à?
Mà sao họ cho cả CM, khướu, cu gáy vào một lồng thế? Tụi này có vẻ đùm bọc nhau quá! Kiểu này phải dạy dỗ lại mấy em CM nhà mình mới được, mới thấy bạn bạ lồng lòi đuôi là túm ngay!

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Trừi ự..con Còi đóa nó bảo Vanhkhuyen có 5t á?Vậy mà nó đòi tớ 12t.Con này chắc tưởng mình nhặt đc xiền của bộ đội chắc? X(
Mai đến phá quán cho nó hết làm ăn B-)

vinhbe

"Tôi là Tôi !"
SVC$
0
Trừi ự..con Còi đóa nó bảo Vanhkhuyen có 5t á?Vậy mà nó đòi tớ 12t.Con này chắc tưởng mình nhặt đc xiền của bộ đội chắc? X(

thui anh Hưng ơi người ta bán thì nói vạy áy mà anh hong mua thì cũng đừng làm vạy chứ mà hên thiệt hình như anh hong thích Chào Mào quý hay sao áy nên mới không bỏ số tiên đó ra mua chứ không thì......:a28:

SVC$
0
nhìn chợ chim ở Hn cũng xôm tụ quá ha mà sao ngoài đó hét giá ghê thế CM nhìn đẹp đấy nhưng chim có hót j ko anh Thachthung mà nó hét cắt đầu thế anh . Thân !!!

Digital_Life

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
À các bác cho em hỏi, chợ Mơ thì họp tất cả các ngày đúng ko ạ ?
Và nó bắt đầu họp từ tầm mấy giờ hả các bác !
Mua chim ở đó có đảm bảo ko ạ :-s, Có nói thách nhiều ko ạ ?
THanks các bác !!!!

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Hẹ hẹ..hàng chim trong chợ Mơ thì bán quanh năm suốt tháng(không nghỉ ngày nào trừ tết).Chắc vợ chồng tay nì mở hàng khoảng 9h tùy tối hum trước có làm gì quá sức hay không;;) và mở cửa đến chiều tối :)(chắc thế!?)
Giá cả thì nó nói tùy vào mặt khách ấy mà.Trên mẹt mà có hình con Gà là y như rằng nó quát giá trên trời lun á.Giống tớ xem con Chào Mào mà nó hét 12t đóa.Chắc tại hum đóa nhìn mìn Gà quá:p

N

__Nick__

Guest
Công nhận bác Hưng nhìn hiền hiền thía mà gian hồ phết nhểy ? :a16::a16: Để chổ nó làm ăn đi bác ui :a04::a04::a04:

genta

to be or not to be
SVC$
0
Các bác xem thử con Chào mào này.Nó đòi 12t ạ.Khiếp quá:a36:

thằng bạn tên Pairot người Thái đang lùng con này về bên nó, em phân vân mãi chả rõ có nên giới thiệu con này cho nó ko nữa :a24:, nhưng chắc thôi kệ, chừng nào nó mà ghiền wá thì hãy hay, giờ im luôn là tốt nhất :a01: :a12:

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Con này nó bán lâu rùi mà Gen.Hum a lên ko thấy nữa,hỏi thèng chủ nó nói bán 7t.Bi giừ chẳng bít lưu lạc nơi đâu??:-OVậy mà vợ nó hét mình 12t làm sợ hết hồn X(

vuly

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chợ mơ phá tan rồi mà con CM này mình nhìn thấy lâu rồi hỏi giá nó đòi 5T 4,5T nó bán nhưng mình không mua bây giờ chợ chuyển về kim ngưu rồi...................

tamoleo

Thành viên tích cực
SVC$
0
chợ Mơ công nhận là bán cái gì cũng đắt. bác nào mua mà không để ý 1 cái là bị hớ ngay

chaomao_binhdinh

Thành viên tích cực
SVC$
0
con Chào Mào mũ lân đứng cạnh con Khứu cũng đẹp ấy chứ, sao bác ko bắt luôn, chim bổi như thế thì giá bao nhiêu nhỉ? Trước học ở Bách Khoa cũng hay ghé Chợ Mơ xem chim lắm

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Bạn cho mình hỏi chút địa chỉ chợ hoàng hoa thám là bao nhiêu, cả chợ Mơ nuac.Cám ơn nhiều

delta_101086

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ôi, từ năm 2008 đã 5 củ rồi, giờ chắc 12 thật quá :a20:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom