Guest viewing is limited

mandon

Thành viên mới
SVC$
0
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Trường Minh

Bạn của tôi: Chào Mào
SVC$
0
Chỉ biết đây là vẹt còn vẹt gì của nước nào thì mình chịu bạn à

<iframe width="420" height="345" src="http://www.youtube.com/embed/Zbo6INLo0YI" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

toankt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
yến phụng....... cở đó thôi không to được nữa !!!!!!!!!!!!!!!

figure09

Thành viên mới
SVC$
0
tôi mới bắt được một con chim nhưng k biết là chim j?xin mọi ng cho ý kiến, lông màu nâu vàgg, móng vuốt rất dài, đây là ảnh của nó

beonucnich

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào bạn,

Nếu mình đoán không lầm thì đây là bìm bịp, con này còn non, chim lớn sẽ có mầu nâu và đen, đây là loài chim ăn thịt, rất dữ và rất khôn, nó rất thích ăn thịt rắn, nuôi từ nhỏ rất quấn chủ. Bạn bắt ở đau thế? Mình thấy ở ngoài Hà Nội, họ chuộng loại này ngâm rượu uống lắm. Thân

Chỉnh sửa lần cuối:

ChimsơncaHN

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm qua em mới mua một đôi chim nhưng không rõ đây là chim gì nữa, Mong các bác chỉ giùm mình được không,Nó có thể to hơn nữa không và cho mình hỏi luôn là con này có nói được không ?http://www.youtube.com/watch?v=Zbo6INLo0YI
Vẹt nhật theo nghiên cứu của nước ngoài thì bọn này nói đc 7-8 từ là nhiều.Nói đc hay ko thì tùy từng con thôi.Vẹt muốn nói thì nuôi từ non lên dễ nói hơn nhiều.Mà bạn muốn nó nói thì mua mấy vẹt loại to ý giá cả cũng vừa phải thôi mà.

thanhvip_prao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đây có thể là loài sáo đá..chứ con này mà kêu là bìm bịp thì cái nhì về chim còn non quá..

thanh97

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác cho em hỏi con này bác mua bao nhiêu vậy.e cũng đang đinh mua một đôi đây:a01::a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom