Guest viewing is limited

phuc 53

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tình hình ông già em muốn mua 1 con cưỡng các anh có thể cho em biết 1 con cưỡng lớn bây giờ giá bao nhiêu 1 con và có người rao bán 3 con cưỡng giá 1 con là 5 trăm ngàn họ nói là chim con nuôi lên đã lột lưỡi 2 lần giờ chán nuôi để xa người nên nhát chút giá như vậy có hợp lý không ,nếu không thì giá bao nhiêu thì mua được . mong các bác cho em ý kiến để cho ông già em mau kiếm được chú chim như ý . thank các bác :a01:

koller1994

Thành viên tích cực
SVC$
0
Theo mình giá như vậy là hơi mắc đó. Ở chổ mình bán cưỡng biết nói rồi giá là 350k
Mà bạn nuôi cưỡng lớn không hay đâu. Bạn nên nuôi cưỡng non lên, khi nó lớn thì bạn có thể vuốt được nó và cho nó đậu trên vai mình chơi và đặc biệt là nó sẽ không bao giờ bay đi lun. Con cưỡng lớn khi mà sỗ lồng thì nó sẽ bay đi mất lun đó.
Thân

Wraith

Thành viên tích cực
SVC$
0
500k ! Giết người à? Con cưỡng đấy nói được gì chưa? Nhát thế thì nói năng gì nhỉ? Thôi quit đi bạn ạ !:a10:

hoang_sontung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn mà mua xong con cưỡng này là lập tức ng` bán cho bạn sẽ cười đểu ngay! Không thiếu gì cưỡng đẹp và nói hay! Bạn nên tìm ở các hàng chim, mua chim non về đút ăn, sẽ tình cảm và nhanh nói! Mình cũng nuôi 1 chú cưỡng từ non, nó khôn quá nên....:a32: rất quý! Mong là bạn sẽ tìm đc 1 chú cưỡng thật ưng ý!!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom