Guest viewing is limited

ngungonbaby

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có bác nào có chỉ dẫn và hình ảnh các loài cu xanh không cho em xin với. Em thấy nó đẹp định mua 1 chú (120.000VND) về nuôi chơi nhưng chưa bao giờ nuôi cũng như nghe nó gáy thế nào nên muốn tìm hiểu trước. Có video về cu xanh gáy thì cho em xin với nhé.
Cảm ơn nhiều. Mà 1 con với giá như trê thì thế nào các bác??????
Thanks

truongsinh9298

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cũng nghe nói đến loại cu này rùi. mình đang sở hữu 1 em cu lửa lông em nó ửng đỏ trông đẹp lắm, đang sưu tầm thêm e cu xanh nữa đây mà chưa có. bác ở đâu vậy?:a35:

ngungonbaby

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình thì ở Đà Nẵng, bán đầy ấy mà. Chỉ có điều chưa biết nó gáy như thế nào nên cũng chưa mua. Ai có clip thì cho anh em xe và thưởng thức với.

hung map

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bạn ngungonbaby ! có lẽ là bạn không biết rồi. Cu xanh không ai chơi gáy đâu bạn à, bởi vì loại này không có gáy, mình thấy người ta dùng để nấu cháo thôi!!! nếu có nuôi chỉ để làm cảnh cho đẹp thôi. Mình còn biết là cu xanh khi đậu trên cành cây hay dây điện mà bị bắn , thì khỏi nhặt luôn. Bởi vì khi chết gân chân nó sẽ co rút lại, chân nó bám chặt và treo tòn ten trên cây như Dơi......!!! :a20::a20::a20: ha ha. Thân !

tiendung282

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình ở lào cai.thi thoảng thấy người ta bán mới em cu xanh này nhiều lắm.nhưng cu này ko biết gáy đâu,nhìn cũng ko đẹp lắm.tốt nhất các bác ko lên chơi.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom