Guest viewing is limited

aiyeuanh_anhyeuai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin mấy anh cho em hỏi ,,, giá khuyên xanh da~ biết líu o~ saigon bán nhiu 1 em ko ạ ... vì hiện giờ nhìn thấy mấy em khuyên xanh líu nhìn ghiền quá .thanks mấy anh

chichchoe113

" mãi đi tìm.......! "
SVC$
0
chào bạn!
noi bán khoen xanh tại SG cũng nhiều lắm nhu ngoài hoành cơ, thành thái,v.v.v ....
những nơi đó thường thì về chim bổi hơn chứ líu rùi mắc lắm khoảng 2-3tr 1 chú lận!
nuôi khoen bổi lên hay hơn nhiều nếu bạn ở gần Gò Vấp thì alo AE mình giao lưu !

aiyeuanh_anhyeuai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hjk sáng nay chay ra mất tiệm chim toàn là giá trên trời kô ... gì đâu mà mới líu vài tiếng hỏi dzo ko em náo dưới 1 trai ... hik hik thế là ngồi lựa 2 em bổi chơi , đợi đến năm sau hy vọng đc nghe 1 trong 2 em líu .. thanks ban gi` đó nha

Lê Thiên Minh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Buổi chiều bạn chịu khó ra Thuận Kiều Khoảng 500K là có ngay, Mộc líu ác khoảng 1tr or 1,5tr là ok

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
khuyên năm nay mà líu được giá không dới 1 chai đâu bạn à,với lại cùng tùy vùng nữa,nếu ở quê bạn chịu khó đi tầm thì có lẽ giá rẻ hơn bạn à,

aiyeuanh_anhyeuai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mấy anh sẳn cho em hỏi cái là vùng cần giờ khoen nơi đó là xanh hay vàng dzi mấy anh , vì em củng có wen biết với 1 anh ở dưới đó củng hay bẩy khoen , nhưng không biết là vàng hay xanh nếu xanh chắc hôm nào xuống coi thử thế nào ..thanks

ducanh.ngohuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
giá thì cũng vô cùng lắm bạn ah, mấy chụ nghìn cũng mua đc em khuyên rồi nhưng vài triệu thậm chí vài chục triệu cũng có

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom