Guest viewing is limited

Tô Xuân Nghiêm

Thành viên mới
SVC$
0
Như tiêu đề, em muốn hỏi em này của em là đưc hay mái? (em nuôi em nó đc hơn 3 tháng, từ khi vừa nở trúng đc 3 hôm).Vì đi học nên em để em nó ở quê, ko có ai chăm nên nhìn ko đc đẹp lắm :a03:
Xin các cao nhân chỉ giáo!!

phongQN

Thành viên tích cực
SVC$
0
Như tiêu đề, em muốn hỏi em này của em là đưc hay mái? (em nuôi em nó đc hơn 3 tháng, từ khi vừa nở trúng đc 3 hôm).Vì đi học nên em để em nó ở quê, ko có ai chăm nên nhìn ko đc đẹp lắm :a03:
Xin các cao nhân chỉ giáo!!
con này là mái bạn a. ............................................

chimcanhdangduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Một em chim mái . bạn chăm tốt em nó làm chim mồi đi bẫy nhé " bẫy 2 chim mồi , 1 trống 1 mái " sẽ cảm nhận sự khác biệt khi bẫy bằng mồi trống .

beonucnich

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim đã trổ mái rồi bạn ơi, mái vẫn hót, bạn kiếm thêm 1 chú trống nữa, ghép đẻ cũng được

namzuni

Thành viên mới
SVC$
0
chim mái 100%, tui cũng có 1 con nuoi từ bé chưa thay nông gì cả,tới lúc nó thay nông thi thôi rùi,nông ức cứ phải nói là bạc trắng nông đầu cũng thế.nó cũng hót xòe xòe và cũng dít nhiều nắm,nhất là vào các buổi sáng sớm...nhưng cái cảm giác phải con chim mái cứ thấy chán,thả thì không lỡ,nuôi thì không thích cho nắm:a19::a19::a19:

hoangchanhthu

"Chơi cá dưỡng tâm, chơi chim dưỡng tính"
Thành viên BQT
SVC$
0
chim mái 100%, tui cũng có 1 con nuoi từ bé chưa thay nông gì cả,tới lúc nó thay nông thi thôi rùi,nông ức cứ phải nói là bạc trắng nông đầu cũng thế.nó cũng hót xòe xòe và cũng dít nhiều nắm,nhất là vào các buổi sáng sớm...nhưng cái cảm giác phải con chim mái cứ thấy chán,thả thì không lỡ,nuôi thì không thích cho nắm:a19::a19::a19:
vậy thì bạn làm caí aivary rồi ghép nó đẻ đi. chó giống cha gà giống mẹ biết đâu cho ra những con con hay tuyệt vời thì sao hihi.

Thân

thanhbinh41c

Thành viên mới
SVC$
0
Chúc mừng bạn đã tìm được một em để sinh sản. Bạn kiếm cho em nó một con XX nữa thì OK

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom