Guest viewing is limited

vanganh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em thấy chú chim agate của anh chip rất hay đó anh chim hót như vậy mà không sung gi nữa anh . em thấy như vậy là đạt tiêu chuẩn rồi . anh có 1 chú hả ,cho anh em cái clip em nó đi anh .Thưởng thức với chứ anh em với nhau mà cùng chia sẻ chứ . rất mong anh quay 1 clip về agate của anh cho anh em cùng thưởng thức .

thân chào:
thanh_my2009
chao bạn
Mình ko có máy quay để đưa clip em agat của mình lên để góp vui với anh em,mình có vài cái ảnh của em nó ae nhận xét tạm.
nhò bài viết của QuachNguyen để post mây cái hình nhé.Thân

Thêm em Hoàng yên nữa

:a43:

QuachNguyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Giọng hót Agate

mình phải công nhận là 2con yến của bạn to và đẹp thiệt, mà con agart lúc trước bạn nói có mấy tháng, có đeo vòng ngày tháng năm sinh, thật tình người đeo nó không biết có khai ngày tháng năm sinh giả không nữa, không phải có gì bỏ qua. thân

vanganh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình cũng ko biết nữa,đó là em đầu tiên mình mua.Ngươi ta nói sao mình nghe vây thôi chứ thực chất mình cũng ko biết xem cái vòng o dưới chân,ở đo có 1 loat số cung chẳng biết thế nao nữa. hôi đó có biết gì đâu hihihi. Nhưng em no hót cũng hay mầu lông cũng đẹp còn no bao tháng tuổi thì kệ nó:a01:

BLACK_CANARY

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
quả thật chim của vàng anh rất đẹp, từ dáng cho đến màu lông.......................
bé agate màu cực kì chuẩn nhưng có vẻ hơi lớn tuổi....

vanganh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm qua em vác chim đi xác minh em nó thì ra em nó được 4 tuổi rồi các bác ah,. nhung thôi được cái hót hay,mầu đẹp là ok rồi. Cảm ơn các bác đã khen. Thân

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vanganh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình ko sống ở trong nước bạn ah,ở bên ày mình chơi có 1 mình ko có chỗ nào giao lưu cả bạn ah buồn lắm nhung thích chơi thi 1 mình cũng chơi hihihihi.:a18:

QuachNguyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
xuất phát từ lòng đam mê thôi, nhiều cộng đồng người việt mình ở nước ngoài vẫn chơi vẫn lên diễn đàn với anh em đó chứ, quan trọng là mình thích là được rồi, chúc bạn chơi vui nhé

ToanDN

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn có 2 chú chim thật đẹp!!!!!!!!Mình thích nhất chú hoàng của bạn!

love bird

Thành viên mới
SVC$
0
Mình thấy ở lồng con hoàng có miếng gì giống mai mực nhưng là màu vàng.đấy có phải là để cho lên màu đẹp ko bạn?

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom