Guest viewing is limited

buiduylocbobi

Thành viên mới
SVC$
0
Em mới vao Diễn đàn lần đầu mong các AE chỉ giào thêm!
em mới bắt được 1 chú co giọng đồng kèm dặm rất tốt. Bắt chú nó từ 9h đến 14h20' mới bắt được(mối đất) nó nhận luôn 2 chú mồi cây của em luôn,
AE co kinh nghiệm có thể cho em biết thêm khả năng và tài nghệ của em nó thế nào không? em xin cam ơn trước
em mới vào D đàn nên chưa biết cách up ảnh lên

Chỉnh sửa lần cuối:

lechithanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em mới bắt được 1 chú co giọng đồng kèm dặm rất tốt. Bắt chú nó từ 9h đến 14h20' mới bắt được(mối đất) nó nhận luôn 2 chú mồi cây của em luôn,
AE co kinh nghiệm có thể cho em biết thêm khả năng và tài nghệ của em nó thế nào không? em xin cam ơn trước
Chúc mừng bạn, bạn đã có một chú cu gáy có vảy giao long (nếu mình không nhầm) loại này được người chơi đánh giá rất cao đấy.

quankt82

Thành viên tích cực
SVC$
0
chào bạn!
theo mình biết và đã từng chơi loại chân giao long(đang có 1 chú mồi như vậy) thì thường là chim hay.
nhưng hay như thế nào thì tùy vào tướng tá mỗi e,về tướng tạng,đầu,mỏ,dặm lông,và cườm..... nữa thì mới càng thể hiện tài năng nhìu hay là vừa.
chẳng hạn như chim chân giao long mà cườm chẳng có là bao thì liệu hay được ko?
mà chim này theo bạn kể thì bạn chính tay mồi được thì bạn đã biết được tài nghệ của nó đến đâu rồi,còn gì đâu mà khó hiểu nữa.bạn đã thấy nó gù nhìu hay ít ngoài trời rồi,nhưng thường thì vào lồng sẽ ko được như ngoài trời đâu.
quan trọng là bạn có kiên trì nuôi nó đến lúc nó nổi thực sự hay ko thôi.
thân!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom