Guest viewing is limited

letoan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác nào đang lùng tìm manh manh Ta/Nhật (Hoa Mai) thì qua Thanh Đa (TP.HCM) (không fải ở gốc ngã tư gần đài liệt sỹ đâu nhé, tên Nhóc đó nó chém ko còn manh giáp đấy), mà là đường vào thanh Đa, gần cầu Kinh, chưa qua cầu Kinh, tiệm chim nằm bên tay phải, có bán manh manh Nhật, hôm qua LToàn mới lấy 1 cặp 120.000đ/cặp, manh manh ta mà cũng 120.000 cặp mắc thiệt. Thấy cũng còn mấy cặp, bác nào nhanh chân qua ôm về.
mà LToàn mua đc manh manh ta 3 cặp mà chỉ có 80.000đ hihihihihihhi ở một tiệm khác.

Để hôm nào L Toàn chụp đưa các Bác xem. Giờ nhiều chim , mà chưa có lồng nhốt manh manh (Hoa Mai) đang chở tin Bác Hai chỉ chỗ đặt lồng hihihihihihi.

Bác nào muốn tìm Hoa Mai thì nhanh chân lên nhé

Lý_Vũ

"Kiếp đam mê"
Thành viên BQT
SVC$
0
Manh manh ta hiện nay chỉ mới đầu mùa số lượng chim chưa nhiều mà Toàn mua 80K 1 cặp là rẻ đó, đợi khoảng tháng nữa thì manh manh ta nhiều lắm lúc đó đang mùa giao phối của chúng nên con trống có sắc lông đỏ rực trông rất đẹp.

Còn điều này nữa ở các giống chim nuôi sinh sản thì trống mái nên mua ở 2 địa điểm khác nhau mà ghép cặp để tránh trùng huyết. Bữa nào rãnh rỗi ghé anh uống café nha :a21:

subin081284

Thành viên tích cực
SVC$
0
ở thuận kiều bán manh manh ta khoảng 70k chưa tra giá tha hồ ma chọn bạn nhé,nhìu lắm...chúc thành công:a07::a07::a07:

letoan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
HIHIHIHI chào A Vũ.
Nay em lùng được r6át nhiều sắc Nhật, hôm lên Bác 2 để lại cho ít cặp, mua thêm những lúc rãnh rỗi, nay chim thì nhiều mà chưa có lồng ghép riêng từng cặp đẻ, e đang đạt làm 1 cái Avary to tương tự như chị GC, nay nhà em thì chắc khoảng 10 cặp sắc nhật, 5 cong manh manh ta, 1 cặp manh manh Nhật, 2 cặp Bac Má, nay sắc đã nhiểu. Hôm nào em rãnh ghé anh uống càe hihihih. Thanks anh

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
cậu letoan này có nhiều thế mà ko sớm pm mình câu.mình là fan của finch.vì ko có điều kiện thôi.bữa mới vào sg kiếm xong.còn dư để mình ít nhé.:a15:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom