Guest viewing is limited

sangvotinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình có 1 con huýt cô mồi mỗi ngày cho ăn 2 lần trứng kiến . sáng và chiều .. mỗi lần mình cho ăn khoảng = ngón chân cái
xin hỏi mấy bạn là cho ăn như vậy có hại gì cho chim ko
nếu có hại thì pm.... mình .....để ngừng lại....thanks trước nha .

K

khirobot_khongbietyeu

Guest
bạn cho huýt cô ăn trứng kiến nhiều ko sao đâu bạn.an trứng kiến nhiều thì tốt cho chim thôi.chúc bạn có 1 con chim mồi thật hay nha

sangvotinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn cho huýt cô ăn trứng kiến nhiều ko sao đâu bạn.an trứng kiến nhiều thì tốt cho chim thôi.chúc bạn có 1 con chim mồi thật hay nha
tôi nghhe 1 số người nới ăn trứng kiến nhiều có hại vậy mà bạn bảo ko sao đâu
chắc phải đính chính lại câu nới này mới đc

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
mình có 1 con huýt cô mồi mỗi ngày cho ăn 2 lần trứng kiến . sáng và chiều .. mỗi lần mình cho ăn khoảng = ngón chân cái
xin hỏi mấy bạn là cho ăn như vậy có hại gì cho chim ko
nếu có hại thì pm.... mình .....để ngừng lại....thanks trước nha .
trứng kiến rất tốt cho huýt cô đặc biệt trong thời kì thay lông,nhưng thức ăn gì cũng vậy bạn ạ,dù là bổ và tốt thì cũng không nên dùng nhiều và thường xuyên vì sẽ có nhiều tác dụng phụ không tốt.
bạn nên cho chim ăn xen kẽ từng loại thức ăn nhé,như thế chim sẽ không bị thiếu chất gì hết,
thân

sangvotinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con chim mồi của mình ăn sâu,cám,trứng kiến, còn cào cào thì ko ăn vậy phải làm gì bay giò ?

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
con chim mồi của mình ăn sâu,cám,trứng kiến, còn cào cào thì ko ăn vậy phải làm gì bay giò ?
cũng không khó để tập cho chim sâu mồi của bạn ăn cào cào đâu,bạn chỉ cần cắt nhỏ cào cào trộn chung với những thức ăn còn lại là được à.chúc bạn thành công

songhao577499

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào bạn. bạn cho ăn như vậy không tốt đâu, theo mình bạn nên cho em nó ăn 1 tuần khoang 2 lần là đủ, vì trứng kiến huytco ăn nhiều sẽ bị lạnh bung, bạn cứ thử nhìn phân của em nó xem, phân sẽ bị lõng, nếu bạn cho ăn như vậy mình e rằng..... cúc bạn chăm cho em nó tốt

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom