Guest viewing is limited

minhak123456

Thành viên mới
SVC$
0
hình ảnh chim cưỡng

Hình%20

Hình%20

Hình%20

Hình%20

Hình%20

Hình%20

:a15: mong được góp ý:a23:

Hình%20

Đây có phải sáo đen không các bác

Hình%20

Hình%20

cub3101

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hihi, con sáo của bạn là con sáo nâu 100% òi, vì nó có miếng da phía sau con mắt (đó là đặc điểm duy nhất để phân biệt sáo nâu với các loại sáo khác đó bạn)
Thân

dongkj

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình cũng mua phải con sáo màu đen có mặt giống hệt sáo nâu hic, có khi bị nó nhuộm rùi nhưng nuôi sáo nâu cũng được vì chỗ mình k có bán cưỡng mà

fanSVC-VN

Thành viên mới
SVC$
0
Đúng rồi đó bạn. là sáo nâu 100% gòy. chắc tại nó bị người khác nhuộm máu đó. nếu la sáo đen con nhỏ thì miéng da sau đuôi mắt không phải là màu vàng mà là màu trắng. còn con sáo này là màu vàng... còn con cưỡng của bạn nuôi bao lau rồi vậy...:a35:

gogogo

Thành viên mới
SVC$
0
cho hỏi chim cưỡng bị xảy có bay đi xa không các bạn..hay là nó bay dong dong khu vực nhà mình không các bạn?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Sturnus

Moderator
Thành viên BQT
SVC$
0
cho hỏi chim cưỡng bị xảy có bay đi xa không các bạn..hay là nó bay dong dong khu vực nhà mình không các bạn?
Cũng tùy bạn ạ, em nó ra trong trường hợp nào nữa: Cưỡng già hay non, độ thuần tới đâu và khi bay đi nó có bị hốt hoảng gì không. Nếu mà em nó đang hoảng sợ mà dông một mạch thì đi xa lắm. Còn nếu bạn quên đóng cửa em nó tự ra thì có thể quanh quẩn thôi. Thêm nữa là nếu nhà bạn có không gian thoáng và em nó đã ở lâu thì có thể tự tìm được đường về, còn nếu mà chật chội nhiều ngõ ngách quá cũng khó bạn ạ (dù cho em nó có thuần chăng nữa, vì chim bị nhốt ra ngoài sẽ bị choáng ngợp không tìm được đường về). Hi vọng là em cưỡng của bạn biết đường tự quay về !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom