Guest viewing is limited

namminh_hn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Một hôm mình và người yêu đi làm về muộn tầm 6h chiều, bụng đói ơi là đói, đến đoạn Trần Duy Hưng, 2 đứa ko biết tìm quán nào để ăn vì đói lắm rồi, bồng vô tình nhìn thấy hiệu bánh gì đó hình như là Paparoti có phông nền màu đỏ rất nổi bật ( gần cầu Trung Hòa thì phải ) 2 đừa vào tạm đó vì thấy ko gian bên trong quán khá rộng có 2 bộ bàn ghế.

Trời thì lạnh, vào trong quán ngồi ấm hẳn lên, mấy em phục vụ ở đó cười tươi nữa chứ hihi, hỏi ăn gì thì 2 đứa mình cũng ko biết thế nào vì cái bánh paparoti gì đó đã bao giờ ăn đâu.

Mà mình thấy ngoài cái bánh đó ra còn có cả Xúc xích nướng và Khoai tây chiên xoắn cắm vào 1 cái que ( ko hiểu họ làm kiểu gì nom rất nghệ thuật ), ah còn có cả bánh Donuts nữa, cái bánh này thì mình ăn mấy lần rồi.

Thế là 2 đứa mình yêu cầu mỗi thứ 1 cái: 1 bánh paparoti, 1 khoai tây chiên xoắn, 1 bánh donuts, 1 xúc xích hihi tham quá nhỉ

Ăn xong 2 đứa đều cảm thấy rất ngon, nhất là cái bánh papa gì đó ý, vì họ nướng trực tiếp trong lò nhiệt độ cao, nên rất nóng mà còn thơm mùi Cà phê nữa, bên trong có nhân Phomai

2 đứa mình quyết định mua thêm 3 cái bánh papa về cho người nhà ăn, ko ngờ mọi người ở nhà cũng thích ^_^

chia sẻ với các bạn địa chỉ này, khi nào muốn ăn vặt thì tạt qua: mình nhớ ko nhầm là số 06 Trần Duy Hưng, gần cái cầu Trung Hòa đoạn Nguyễn Chí Thanh ý.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom