Guest viewing is limited

huuhauns

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tình hình là em cũng mới gia nhập diện đàn, thấy diễn đàn hay quá. nếu mấy bro có đánh được sâu và chia sẽ cho mọi người nuôi thì diễn đàn ngày càng có nhiều người nuôi và diễn đàn cũng ngày càng hay hơn. thanks các bro.

cobacha

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em thấy anh trai nên tham gia hoạt động của hội nhiều nhiều để anh em quen mặt nhau cái đã. Có chim hay không không quan trọng đâu anh, như em nè em có 1 chú chim sâu đầu đỏ bổi chả chơi được nhưng vẫn tham gia với hội. Chủ yếu là yêu thích và đam mê thôi hà,với lại thành viên trong hội rất vui vẻ và hòa đồng + nhiệt tình nữa, anh em không phải lo đâu :a12:

huuhauns

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình cũng đang nuôi 2 chú sâu đầu đỏ bổi. Tại vì mình thấy như thế này nếu kô đúng thì mấy bro bỏ qua nha. Lúc trước có 1 chú chim bay vô nhà mình, nó hót hay lắm, mình cũng mua lồng và cám bỏ vào cóng cho nó ăn nhưng nó kô ăn mà xù lông lên rồi lên thiên đàng. sau đó mình mới tìm hiểu trên diễn đàn và biết nó là sâu đầu đỏ. mình thích lắm và cũng đã đọc hết các bài của các bro hướng dẫn cách nuôi chim. mình quyết định là sẽ mua 1 chú về nuôi thử. tìm nhiều nơi nhưng chỗ nào cũng hét giá trên trời kô à (100k - 200k) mặc dù họ đưa ra mấy chú chim vẫn còn nhảy hip hop cho mình mới ghê. nên mình mới đóng góp ý kiến là mấy bro đi trước nếu có bẩy được thì chia lại (bán với giá mềm hoặc tặng thì càng quí) cho các bạn mới tập nuôi. và khi các bạn đó đã nuôi thì mới có nhiều chuyện liên quan đến chú chim của mình và chia sẽ với điễn đàn để diễn đàn thêm đông vui và som tụ. có vài điều chia sẽ cùng mọi người.

Sóc nhóc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hihi , mình ko thích nuôi chim thuộc mua lại, xưa đến giờ toàn tự gầy lên đi chơi thôi . cứ ra tiệm lựa cho kĩ 1 chú bổi tướng tá mặt mũi khá , 1 thời gian sau hoặc vài cuộc of là bạn đã có tiếng tăm trong hội rồi đó. thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom