Guest viewing is limited

cau_ut

Thành viên mới
SVC$
0
nam nay nhok được 17t.còn gà lám,hiện giờ đang ỏ bình phước,nhà ỏ bùna,nhok bjk rất nhìu chổ có Chào Mào,nếu ai mún đi bẫy thì alo cho nhok,nhok dẫn đj đánh,hum wa mới đi coi người ta bắc lưới,được khoảng 200 con,ở đây nhìu lắm,sdt nhok naz...0984754214.cách đây 2 tháng,nghe nói người ta bác lưới đc 1 con chào mào bạch,nhưng ko bjk,bán được 2chaj,sau đó có 1 og ỏ bình dương lên mua lại 8chaj,ở đây chim còn rất nhìu,nhất là chào mào,nếu ai mún đj thì alo cho nhok,sẽ nhiệt tình,hjhj,chào tất cả mọi chú bác...thank all

Bạn lưu ý không được dùng ngôn ngữ CHAT khi viết bài. Tks

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

badaigia

Thành viên tích cực
SVC$
0
tiếc qua nhỉ.anh ở hà nội.không thì cũng đi với chú 1 chuyến xem sao.hihi

vinhbd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào anh,
cho hỏi ở bình long có Chào Mào không vậy

thanhhuyen_mobile

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào anh,
cho hỏi ở bình long có chào mào không vậy

chào bác bình long có Chào Mào nhiều nhưng giờ cũng gần hết rồi.do bẩy lưới nhiều quá.giờ chỉ còn vài điểm còn chào mào thôi.
nếu bác muốn đi bẩy ở bình long thì phải tìm thổ địa ở khu vực này nhờ người ta chỉ đường đi.ở Sóc Bế thanh lương còn ít.vô khu vực quảng lợi,thanh an còn nhiều nhưng không phải chổ nào cũng có.
còn nhớ cách nay 15 16 năm lúc đó chim còn nhiều vô số chim mồi cùi thôi ngồi nhà treo ngoài vườn 1 ngày bẩy được 3 con là bình thường.chim vô tới sân nhà ăn ớt trưa xuống sàn nước sau nhà tắm như chổ không người.lúc đó mình cũng như chủ thớt rất nhiệt tình dẩn mấy cha kia đi bẩy rồi lùa lưới kết quả là giờ lâu lâu về nhà muốn nghe Chào Mào thiên nhiên hót thì chỉ đợi tối đi ngủ rồi nằm mơ mới thấy.

Bốn Biển Là Nhà

Thành viên mới
SVC$
0
em mới chơi CM hôm vừa rồi em bẫy được ba chú CM mỗi chú có 4 móng trắng và 2 chú mơ hiện đã ăn cám mong các pro chỉ rùm em cách thuần và giá trị của chúng. thank all.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom