Guest viewing is limited

zero

Thành viên mới
SVC$
0

và đây là video em nó
http://www.youtube.com/watch?v=Bbhxiw2Ah1c&feature=related
http://www.youtube.com/watch?v=T_KlRCaIUvI&feature=related

<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/Bbhxiw2Ah1c?fs=1&hl=vi_VN"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/Bbhxiw2Ah1c?fs=1&hl=vi_VN" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/T_KlRCaIUvI?fs=1&hl=vi_VN"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/T_KlRCaIUvI?fs=1&hl=vi_VN" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dungnguyen29681

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hay nhỉ bạn kiếm ở đâu thế, nuôi 1 thời gian bạn post lại xem em nó thế nào nhé

lenguyensa

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Em này không fải là Chào Mào đâu bạn ơi, mới nhìn qua thấy giống thế thôi chứ nhìn ky thì đầu, và bộ lông thấy khác CM hoàn toàn:a25:

binhnguyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nếu đây là giống Chào Mào thật thì bạn quả là ma mắn vì đã sở hữu được chú chào mào màu xanh. không biết sau này nó lớn lên sẽ như thế nao?
bạn nhớ up thêm những hình ảnh mới nhất về chú đó nha, nôn nóng wa, hehehhehheheh

xmen_max111

Thành viên mới
SVC$
0
Đúng là màu xanh' nhưng ko biết chú chim này of u' có thật là chim cm k?...chúc bạn vui vẻ!..

zero

Thành viên mới
SVC$
0
nếu đây là giống chào mào thật thì bạn quả là ma mắn vì đã sở hữu được chú chào mào màu xanh. không biết sau này nó lớn lên sẽ như thế nao?
bạn nhớ up thêm những hình ảnh mới nhất về chú đó nha, nôn nóng wa, hehehhehheheh
thanks bác đã động viên sau *** nó mà hót quách chào quiu thì thôi rồi

zero

Thành viên mới
SVC$
0
Em này không fải là chào mào đâu bạn ơi, mới nhìn qua thấy giống thế thôi chứ nhìn ky thì đầu, và bộ lông thấy khác CM hoàn toàn:a25:
bác bảo con này ko phải CM vậy theo bác nó là chim gì thuộc họ nào?

lenguyensa

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
bác bảo con này ko phải CM vậy theo bác nó là chim gì thuộc họ nào?

Nó có thể được xếp vào loại Chào Mào thôi bạn àh, nhưn gnó sẽ ko có tố chất như chào mào thực sực (giọng, ché, đấu,....)

ngosyhoanganh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
hay quá làn đầu tiên mình thấy cm màu xanh lét thế đó. thấy ngộ quá!!
không biết nó là đực hay cái nhỉ?
:a15:

zero

Thành viên mới
SVC$
0
Nó có thể được xếp vào loại chào mào thôi bạn àh, nhưn gnó sẽ ko có tố chất như chào mào thực sực (giọng, ché, đấu,....)
bác cũng đã từng nuôi loại này rồi à.theo như bác nói thì em buồn quá:a33:

---------- Post added at 09:05 AM ---------- Previous post was at 09:03 AM ----------

hay quá làn đầu tiên mình thấy cm màu xanh lét thế đó. thấy ngộ quá!!
không biết nó là đực hay cái nhỉ?
:a15:
mình cung ko biết là đực hay cái nữa vì nó chưa biết hót mà. 1 tổ có 2 con, 1 con nhỏ hơn chết mất rồi còn mỗi em nó.:a09:

phuc 53

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn nó lạ quá ha . khi nào nó lớn làm cái clip cho anh em coi nó hót hay không .:a12::a12:

tuyendong2010

Thành viên mới
SVC$
0
Mình ko thấy hình Em CM xanh cua Bạn đâu cả, Mình cũng chưa nhìn thấy Em CM xanh bao giờ. Bạn Post lại cho Anh Em cùng xem nhé

zero

Thành viên mới
SVC$
0
mình cũng mong là thế. nuôi nó từ lúc đỏ hỏn không biết sau này nó thế nào:a23:

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 05:00 PM ----------

Mình ko thấy hình Em CM xanh cua Bạn đâu cả, Mình cũng chưa nhìn thấy Em CM xanh bao giờ. Bạn Post lại cho Anh Em cùng xem nhé
bạn xem lại mạng đi. ảnh hơi nặng chút mọi người vẫn thấy có bạn là không thấy

haidang1122

Thành viên tích cực
SVC$
0
không phai Chào Mào đâu anh , tuy nó có mào nhung không phải đâu nó có giọng hót khác chào mào và rất tồi , em từng gặp nó ơ rừng ca tư quang trị ,rất nhiều có khi nhảy cả bãy chào mao

n0ria

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đây là con Chào Mào ngô ( ở nơi mình gọi thế ) nó không có mào đâu mà chỉ có đám lông nhô lên trên đầu chứ không hề có mào rõ rệt, không có tách đỏ, mình đã nuôi loại này rồi, bắn hạ cũng nhiều :a23: thường thì ở chỗ mình họ bẫy được nhiều lắm bán có 15k 1 con về cho trẻ nuôi chơi, sau này nó lớn lên to hơn con chào mào thường một tý, màu lông xanh xám, hót thì đừng hi vọng, chỉ gọi là kêu thôi.

atc.daily

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Không phải Chào Mào xanh thì phải. Vì nếu là chào mào xanh thì phải không có mào chứ. Mình cũng đang nuôi một con chào mào xanh. Trên đầu thì có một nhúm lông dày khi kêu nó xù lên thui. Chắc đây cũng là họ với chào mào nhưng không biết là chào mào gì cả. Vì nó màu xanh lên cứ gọi là CM xanh vậy. Chúc bạn có một chú chào mào lạ mắt.

nothing1122

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bạn nuôi lớn lên .Nó sẽ đệp và độc ko thua j Chào Mào tách đỏ đâu.Khị nào nó trưởng thành nhớ post lai nhé.

overwinbmt447

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Theo như thời gian bài viết thì giờ nếu nó còn sống đã trưởng thành rồi! Hi vọng chủ topic pót hình của em nó bây giờ cho ae cùng chiêm ngưỡng nhé! Cảm ơn bạn!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom