Guest viewing is limited

ro_béo

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
Post lên mọi người xem cho vui nhé.

<iframe title="YouTube video player" width="480" height="390" src="http://www.youtube.com/embed/cAdjq-DvMJ0" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

<iframe title="YouTube video player" width="480" height="390" src="http://www.youtube.com/embed/nBBHfwRmpSk" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

lenhansing

Thành viên tích cực
SVC$
0
haha.......giờ em mới biết mặt bác robeo.......em lenhansing bên 5s nè, sáng em đi vs anh bắc đó.....nhớ hog:D:D:D:D

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chim căng ché ác quá :a36:. Chú này chim độc mỏ hồng lại thêm hay nữa...híc híc nhìn phát thèm :a44:

Inferboy

"Chào mào chẻ củi"
SVC$
0
Chim hay wá anh robeo ơi :) tuy nhiên em nhận xét em nó chẻ ko uy lực cho lắm. Nhưng nước đấu ko chê vào đâu được, đặc biệt cái mỏ hồng hàng độc.

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con này chơi đã thật, cám ơn bạn đã cho mọi người thưởng thức

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc mừng bạn có chú CM đẹp và chơi hay!

Em này ngoài mỏ hồng ra cặp chân cũng trắng luôn :D

thân,

big

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
hehe chim chơi xung quá bác ơi..hôm nào chán thì đem sang nhà tui nha bác ro kaka :a01::a01:

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
Post lên mọi người xem cho vui nhé.

<iframe title="YouTube video player" src="http://www.youtube.com/embed/cAdjq-DvMJ0" allowfullscreen="" width="480" frameborder="0" height="390"></iframe>

<iframe title="YouTube video player" src="http://www.youtube.com/embed/nBBHfwRmpSk" allowfullscreen="" width="480" frameborder="0" height="390"></iframe>

con này bác Việt dán giấy màu hồng lên mỏ nó ák. quan sát kỹ clip thấy nó cứ quẹt mỏ vào cầu hoài :a24:. bác làm vào bô cận cảnh cho ae xem phê như con Dê chơi:a25:

Anh Tuấn1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chân hồng mỏ hồng , đầu hình như có mấy đốm mơ , nhưng chú này có nước đấu hay . chúc mừng có chú Chào Mào hay

thaidesign

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim độc + nước chơi quá tuyệt vời a Việt ơi,chúc mừng a có chú chim hay !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

NhokonVT

Thành viên mới
SVC$
0
Anh robeo ơi . Sao chim A đã thế :a15::a15:. E nuôi 1 con mà nó hót thì siêng nhưng k dạn người :a45::a45:. đầu chụi hết lồng rồi. A ở TP hã chĩ em chổ nào chim hay đẹp đi. Em tậu 1 con về Vũng Tàu em nuôi.
Có gì cho em YH nha..

Inferboy

"Chào mào chẻ củi"
SVC$
0
Àh anh robéo cho xin 1ít lý lịch của em nó đi anh :D

ro_béo

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
Àh anh robéo cho xin 1ít lý lịch của em nó đi anh :D
con này khoảng 4-5 mùa em ơi, Chim nuoi đã lâu nên rất thuộc, Chủ trước nuoi cũng khong biết nó là gốc bổi hay chuyền, nhưng nghe giọng và thấy nết thì anh nghĩ con này chuyền lên, Gốc gác thì pó tay, chỉ biết là ông này mua của 1 người đem từ ngoài miền trung vào. hihihi Anh chỉ biết nhiêu đó ah

yencongtu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim đấu căng quá, chuyền cầu liên tục. Hay thật. Chúc mừng bạn nhé.

duongdaco

Thành viên mới
SVC$
0
Chào Mào của bác chơi được giọng rất ché ,nếu mỏ hồng thì rất quý rồi.thanks bác đã cho anh em thưởng thức

copden

Thành viên tích cực
SVC$
0
thank bác h em chắc hết hi vọng chủ má trắng mỏ hồng chân chuẩn bị hồng nha em rồi huhu hi vong nó lên bông nhiều mà nhìn chim bác 4 5 mùa rồi vẩn thế hic. Thôi thì cứ chăm em nó vậy

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom