Guest viewing is limited

thucphan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào bạn hihi hôm này bạn post hình chim của bạn thì vui quá. Tuy nhiên, tôi ở công ty nên ngại quá họ khóa hết mấy trang web chứa photo nên không xem được.

.....!

Hi các bạn,

Mình cũng vậy ở công ty nên không xem được hình. Muốn coi phải ra ngoài Internet. Buồn ghê!!!

Không biết Admin xem có cách nào giúp không!!!

Xin cám ơn trước!

Thân

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Hi các bạn,

Mình cũng vậy ở công ty nên không xem được hình. Muốn coi phải ra ngoài Internet. Buồn ghê!!!

Không biết Admin xem có cách nào giúp không!!!

Xin cám ơn trước!

Thân

hihi cái này không giúp được vì net ở cơ quan họ khóa các trang web chứa hình anh à. Riêng hlong dùng trang hosting nào post hình thì mình coi được và cả anh TDP. Chỉ có một cách là khuyến khích các thành viên post bằng link của hosting image của diễn đàn là tốt nhất. Không die link mà ai cũng xem được.

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
hihi! Hlong_ce vừa xem địa chỉ anh Mr PJ up hình là hosting imageshack.us, hosting này, một số cơ quan, công ty họ khóa không cho vào, cho nên, các thành viên khi up ảnh có thể sử dụng gallery ảnh sẽ không bị die và luôn load cùng tốc độ với trang svcvietnam, và sẽ được backup dữ liệu thường xuyên nên sẽ không mất.

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
e đợi a post hết rùi khen luôn,chim wá đẹp,đúng là cao thủ áh,nhìn mà có nhìu người mê rùi,nuôi nhiù wá chắc chăm cũng mệt lắm

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
nếu mạng bị chặn thường chặn các từ khóa có liên quan đến hình ảnh, ví dụ : picture, image...hoặc các file có đuôi : *.JPG,*.BMP...Vậy hoàn toàn không có thể qua được trừ khi đổi tên, đuôi.

N.N.Minh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bác Pycnonotus_Jocosus, em là thành viên mới, em nhìn dàn Chào Mào của bác mà em mê quá, rất mãon ghé thăm bác & ngắm đàn chim. Tiếc là em ở HN, Vậy nếu đu­ợc, bác & các anh em khác chỉ bảo thêm cho em chút kinh nghiệm về Chào mào nhé! Cảm ơn bác trước nha!

Mr_Pycnonotus_Jocosus

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
e đợi a post hết rùi khen luôn,chim wá đẹp,đúng là cao thủ áh,nhìn mà có nhìu người mê rùi,nuôi nhiù wá chắc chăm cũng mệt lắm

Anh cũng còn một số hình mấy con chưa post ,nhưng vì cũng bận rộn nên lười post tiếp,mạng ở nhà ko được nhanh lắm nên up load hình chán kinh khủng,để rãnh post tiếp nha:lol:

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
mạng ở nhà ko được nhanh lắm nên up load hình chán kinh khủng,để rãnh post tiếp nha:lol:
mạng bác đang dùng ai cung cấp vậy, nếu không phải bên VNPT bác chuyển qua mạng VNPT dùng đi. Em hứa sẽ tìm 1 đôi cáp tốt nhất cho bác:a37: đi ào ào mà không sợ rớt luôn :a04:

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Thêm nữa, Router bên này dùng nó đồng bộ với DSLAM nên chạy rất ổn định:a37: có gì bác hú 1 tiếng em mang hợp đồng qua tận nhà, tiện xem chim luôn :):
p/s : em không cố ý câu bài nghe, tại tư vấn bác Mr chưa hết mà bài đã bị khóa rồi.

subin20

Thành viên tích cực
SVC$
0
mấy con Chào Mào của bác đẹp quá.con nào cũng hay hết............chắc mỗi lần chăm cực lắm phải không bác........

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
...Em hứa sẽ tìm 1 đôi cáp tốt nhất cho bác:a37: đi ào ào mà không sợ rớt luôn :a04:

Thêm nữa, Router bên này dùng nó đồng bộ với DSLAM nên chạy rất ổn định:a37: có gì bác hú 1 tiếng em mang hợp đồng qua tận nhà...

Hà hà hà, bác CADN (công an Đà nẵng! :D) này, tiếp thị hay quá và vui xuân vẫn không quên nhiệm vụ.
Nhìn dàn lồng và chim của bác PJ là biết ngay là dân chuyên nghiệp rồi nên không bình lựng nữa chỉ biết thèm thui!

duyhoian

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Anh Trực cho em hỏi anh còn nuôi Trung Man nhiều không vậy, em biết nhà anh nuôi nhiều nhất, nếu còn thì bữa nào em ghé nhà anh giao lưu nha
Nếu còn thì vui lòng cho em xin vài tấm hình luôn ah, nếu có file mp3 thì cool.
Cảm ơn, em Duy

dinhnghia

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Phải nói rằng bác sở hữu một đàn chim hay, tuyệt vời quá.
Khi nào nó qua thời trai trẻ bác phóng sinh cho chúng trở lại thiên nhiên để có 1 thế hệ thứ 2 ...

nhat_nguyet79

"Đất lành chim đậu"
Thành viên BQT
SVC$
0
Cho phép em đổi chữ "Mr" = Chữ "Sir" trong cái nick của bác nhé! Sir_P_J chơi CM bao lâu rổi ạ? Dàn CM của bác em nào cũng đẹp trai duyên dáng wá trời, cả những lời bình giới thiệu từng em CM của bác thật là hấp dẫn và chuyên nghiệp!!! Ước gì nhà bác gần nhà em để được học hỏi bác nhiều hơn!
Chúc mừng bác!:a04:

Chỉnh sửa lần cuối:

big

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
dàn CM của anh đẹp quá,:a04: cho hỏi CM ở Huế mỗi vùng hót giọng khác nhau hả anh..?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

minhkaro

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mấy con của bac it tắm lắm đúng không. thấy lông nó thô quá

duyhoian

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Anh Trực đi đâu rồi không biết, hello, post video mấy con mồi Trung Mang cho em nghe thưởng thức anh ơi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom