Guest viewing is limited

choecon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình mua 1 e cm má trắng huế ban ngày chỉ ăn thui ko chịu hót , vào ban đem hót suốt nhất là sau khi cho e nó học giọng e nó càng nhát hơn va hót vao bủi tối nhièu hơn lúc chưa học giọng
cho mình hỏi thêm là e no có may đốm trắng trên lưng có phải la cm bông ko hay chỉ là lông tơ của nó thui
mong mọi người giúp đỡ:a04:

qmndzz

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình mua 1 e cm má trắng huế ban ngày chỉ ăn thui ko chịu hót , vào ban đem hót suốt nhất là sau khi cho e nó học giọng e nó càng nhát hơn va hót vao bủi tối nhièu hơn lúc chưa học giọng
cho mình hỏi thêm là e no có may đốm trắng trên lưng có phải la cm bông ko hay chỉ là lông tơ của nó thui
mong mọi người giúp đỡ:a04:

mình nghĩ là nên có 1 tấm hình thì tốt hơn đó bạn à ! :a01:

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Vào buổi tối để em nó không hót nữa bạn nên cho em nó đi ngủ sớm đồng thời dùng áo trùm lồng loại dày và tối màu để ánh sáng không lọt vào nhiều được. Khoảng 6 giờ là bạn trùm lồng rồi, sáng mai khoảng 7 giờ cho em nó dậy và bạn nên treo cao nơi thoáng thoáng một tý. làm thế liên tục một thời gian thì em nó sẽ ít hót buổi tối và hót vào ban ngày nhiều hơn. Có thể trùm áo lồng đưa đi đến các chỗ dợt chim, treo đằng xa hé tý ánh sáng cho em nó nghe và học giọng. Còn về vụ bông... thì bạn nên có ảnh mới nhìn và biết được. Chúc bạn thành công. Thân

choecon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cám ơn bác đã chỉ để vài bữa nữa e up cho bác xem
thank:a15:

choecon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nó ko chịu ngủ cứ ríc...ríc hoài bây giờ làm sao ?

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom