Guest viewing is limited

quangvinh123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có 1 em nổ trắng đẹp 4 mùa, vùng a lưới, chim đòn dài ướm khít đẹp , họng bò mùng lân, chỉ có cái lông bụng k đc ôm sát con này từ khi cha sinh mẹ đẻ nó lông bụng đã thế rồi, chim nổ nhiều, chéc thì khỏi chê, đặc biệt có 1 vùng xoáy trắng ở mùng rất đẹp ,a e xem và cho ý kiến nhé ^^
clip nè :<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/x_B_Pgto7Yo" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
sdt giao lưu nè :...............

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

huynhvanthanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đẹp quá, lại mũ lân nữa chứ, mà bộ lông bị j mà trắng trắng, thả về với tự nhiên đi bạn ơi,kekeke

thaison119

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này bạn đang rao bán bên thamhue đúng không, bị mấy bác bên kia nói dữ quá hả, mấy bác cao thủ nhận xét đôi lời để chủ chim có cái để nói lại với mấy "cao thủ" của thamhue:a01: .mình thì thấy em này được đó bạn, 1like

dungseven

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn lông trắng của em nó sao lạ thế bác ơi trắng đầu lồng cạnh lông-chứ ko trắng 1 sợi như những con khác nhỉ

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
hihi.. Chim hay đẹp quá ta, nhưng chưa được xung lắm, chơi cánh chưa nhìu, đuôi chưa xếp lại được.. nhưng thuộc hàng hay rùi.. bông trổ nhìu đã thật chứ..
Thân !

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Chim đẹp, bông điểm trên mỗi lông chứ ko trắng cả lông. Nhưng theo mình thì nếu đã 4 mùa thì chủ nhân chăm em nó ko được tốt, lông khô ko mượt có vẻ hơi xơ xác. nhờ những điểm trắng che đi phần xơ xác đó. Bạn hãy tăng cường dưỡng chất cho em nó, em nó mượt mà thì khỏi ....:a24:

quangvinh123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim đẹp, bông điểm trên mỗi lông chứ ko trắng cả lông. Nhưng theo mình thì nếu đã 4 mùa thì chủ nhân chăm em nó ko được tốt, lông khô ko mượt có vẻ hơi xơ xác. nhờ những điểm trắng che đi phần xơ xác đó. Bạn hãy tăng cường dưỡng chất cho em nó, em nó mượt mà thì khỏi ....:a24:
hixx thêm bạn nữa, k phải bạn ơi, mình làm bột tốt lắm, nhưng lông con này nó thế, Gen quy định thế rồi, giống ng mình có thằng tóc xoăn ăn bổ bao nhiu, uốn ép có thẳng lại đc đâu, mong bạn hỉu cho ^^

nghiemdinhgiang23

Thành viên tích cực
SVC$
0
chả biết nhận xét sao nữa,chim có dấu hiệu đột biến ,nhưng nuôi kém hay sao mà lông xấu thế,nhìn giống kền kền ghê :a01:,sơ xác hết cả.trăc con nay phải cho uống sữa danh cho người gày là ok đấy:a04:.chúc mưng bác có con chim khủng

quangvinh123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chả biết nhận xét sao nữa,chim có dấu hiệu đột biến ,nhưng nuôi kém hay sao mà lông xấu thế,nhìn giống kền kền ghê :a01:,sơ xác hết cả.trăc con nay phải cho uống sữa danh cho người gày là ok đấy:a04:.chúc mưng bác có con chim khủng
thanks bạn, ^^, uống sữa giống trong quảng cáo thế hả Thức Uống Dành Cho Người Gầy à ^^

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Theo như mình biết thì em CM này không phải do bạn nuôi 4 mùa mà bạn mua lại của 1 người khác, hiện bạn ở chỗ đường Nguyễn Huệ, đối diện Dòng Cứu Thế Huế phải không á ?. Con chim được cái nết ( Có thể là ỉ nhà ), chim bị suy quá rồi bạn ơi, tiếc cho con chim quá. Còn về đánh giá độ bông đúng thực hay do suy mà ra thì nhờ các cao thủ chuyên về Bông, Bạch Đề đánh giá thôi. Chúc bạn có chú chim tốt.

Thân
Hoangvpb

quangvinh123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Theo như mình biết thì em CM này không phải do bạn nuôi 4 mùa mà bạn mua lại của 1 người khác, hiện bạn ở chỗ đường Nguyễn Huệ, đối diện Dòng Cứu Thế Huế phải không á ?. Con chim được cái nết ( Có thể là ỉ nhà ), chim bị suy quá rồi bạn ơi, tiếc cho con chim quá. Còn về đánh giá độ bông đúng thực hay do suy mà ra thì nhờ các cao thủ chuyên về Bông, Bạch Đề đánh giá thôi. Chúc bạn có chú chim tốt.

Thân
Hoangvpb

thì của mình đây mà, mình ở đường Nguyễn Huệ đây mà =)), mình post bài là chủ con chim đây ^^, k phải ỉ nhà đâu bạn ơi, mình xách đi trường ở Từ Đàm vẫng chơi rất tốt và bền ^, thanks bạn nhé

xich tho

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chủ nhân của nó nuôi kiểu nay theo em dễ bị sâu lông lắm vì nhác chăm,nó mà của em thì chỉ láng lông với nhanh nổi chứ ko như thế đâu,tổi nghiệp em nó quá

zinzin_one

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con này nhìn cái mã cứ bẩn bản như cái bang ý nhỉ? thế mà nổ ác ghê.

quangvinh123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chủ nhân của nó nuôi kiểu nay theo em dễ bị sâu lông lắm vì nhác chăm,nó mà của em thì chỉ láng lông với nhanh nổi chứ ko như thế đâu,tổi nghiệp em nó quá
sao bạn biết mình ít chăm, nhà mình nuôi 5 con k có con nào lông lá xấu hết nhé, chẳng qua e nó gen thế thôi, chứ xem clip biết chim thế nào

Chitxixon

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nhìn cái mào mà mê tả mê tơi
híc híc
Đẹp quá..........

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom