Guest viewing is limited

vnsjunka

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ngồi buồn tập up anh em đánh giá thử nhé . Hình ảnh hơi mờ ccl bổi 7 ngày lồng ,em nó đang đấu với với file video
<iframe width="425" height="349" src="http://www.youtube.com/embed/CLGXOVJKgfs" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

---------- Post added at 11:37 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

<iframe width="425" height="349" src="http://www.youtube.com/embed/CLGXOVJKgfs" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

HoHoHa

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mừng bác. CL mới 7 ngày lồng thật ko vậy? Nếu đúng mà đựoc tnay thì còn gi bằng. Bác thật may mắn hơn người đó.

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
bác nói có quá ko chứ e này mà 7 ngày lồng thì chắc chim sẩy chứ bổi 7 ngày nuôi được vầy thì e phục bác sát đất. E nuội con bổi đổ mồ hôi hột mà cũng phải 1 tháng mới dám như vầy......Chúc mừng bác có chim hay.....:a01::a01::a01:

vnsjunka

Thành viên tích cực
SVC$
0
thật đó bạn ,lúc đem em nó về là em nó đã đi gió rồi , 3 ngày sao là nó làm ầm ầm hiihhi ,Còn bây giờ thì nó làm tối ngày

cafe37

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim này là chim của ai sổng hoặc bạn mua lại của ai đó chứ không phải là chim rừng.
7 ngày mà bạn thuần cho nó đứng yên khi bạn ở gần như thế em đã bái bác làm sư phụ.
em nuôi 1 con lửa mất 17 ngày nó mới hót gió, đấy là con thuần nhất của em.

conan1982

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn đúng thật là quá may mắn luôn đó.Chúc mừng bạn nhé

quocanh_td

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ẹc ẹc!7ngay sao chơi như thuột vậy bác!
bác đúng là số hưởng!!:a01:

bachsauphi

Thành viên tích cực
SVC$
0
:12: Bác cứ trêu anh em.Em lửa này bác mua lại của ai đúng hok,lửa rừng cho dù vừa rập về còn lửa nhưng bác ngồi ngay đó mà nó không tung là chuyện không bao h có cả chứ nói gì đến chuyện em nó đứng chơi ngon lành như vậy.Phong cách đứng chơi như vậy chỉ có ở chim mồi thôi bác ạ.Nhưng tóm lại em nó đẹp,đuôi dài chơi ngon lành.Em nó đuôi dài bao nhiu phân vậy bác.:38:

vnsjunka

Thành viên tích cực
SVC$
0
:12: Bác cứ trêu anh em.Em lửa này bác mua lại của ai đúng hok,lửa rừng cho dù vừa rập về còn lửa nhưng bác ngồi ngay đó mà nó không tung là chuyện không bao h có cả chứ nói gì đến chuyện em nó đứng chơi ngon lành như vậy.Phong cách đứng chơi như vậy chỉ có ở chim mồi thôi bác ạ.Nhưng tóm lại em nó đẹp,đuôi dài chơi ngon lành.Em nó đuôi dài bao nhiu phân vậy bác.:38:
hihi tầm 19 bạn . cón đó giờ là mau miệng nhất bầy chim đó bạn

bachsauphi

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mừng bác có chú chim đẹp và hay để chơi.Nghe bác nói vậy chắc nhà bác nuôi chắc là nhìu lửa lắm đúng hok.Em chỉ nuôi khuyên với Chào Mào,trước có nuôi lửa nhưng bỏ không nuôi nữa.H em đang tính nuôi lại,đang định bắt con lửa bổi đầu xà của ông anh mới mua cách đây 2ngày,khi nào dụ được ông anh để lại em nó em sẽ úp hình em nó lên cho bác với anh em xem và nhận xét giùm em.:18:

chumthudu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh nói đúng rồi, em cũng có 1 con như vậy mới bẩy về là cầm mồi ăn và 2 ngày đã hót sổng rồi

datbui7786

Thành viên mới
SVC$
0
bác thật may mắn, em nó 7 ngày thui mà đã như thế tương lai em nó rất là sáng.....

nokia7610

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này bạn mua lại của ai ah,7 ngày cho dù là con lửa rừng, hoặc là lửa cuối có thể nó sẻ hót rầm rầm như thế này,NHƯNG CHẲNG BAO GIỜ MÀ ĐỨNG LỒNG NHƯ VẬY ĐƯỢC,lửa rừng về nó thấy con gấu bông ,với cái màn kề bên nhảy chết luôn chứ hót gì bạn....

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom