Guest viewing is limited

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0
CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc Lập – Tự Do – Hạnh Phúc
***** ………….0O0………….​
Hà Đông, ngày 14 tháng 10 năm 2010​

GIẤY MỜI​
( V/v tổ chức thi Chào Mào Hà Đông Lần I )​
Kính gửi: ………………………………………………………………………………………
Nhằm góp phần thúc đẩy và nhân rộng thú chơi chim Chào Mào. Qua đó tạo sân chơi hết sức bổ ích và ghi nhận thành công của các nghệ nhân. Nhân dịp vừa tròn 1000 năm Thăng Long – Hà Nội. Hòa chung với niềm vui này. Hội Chào Mào Hà Đông tổ chức:
“ Hội Thi Chim Chào Mào Hà Đông Mở Rộng Lần Thứ I “
Để anh chị em nghệ nhân có dịp giao lưu cọ sát và thưởng thức thành quả trong nghề chơi!
+ Thời gian tổ chức: Ngày 14-11-2010 ( Tức ngày 9-10-2010 Âm lịch )
+ Địa điểm Tổ Chức Hội Thi: Cafe Trung Nguyên ( Đầu cầu Trắng Hà Đông )
Vậy chúng tôi trân trọng kính mời Quý Đại Biểu về tham dự hội thi!
Sự có mặt của các Quý Đại Biểu là nguồn động viên đóng góp rất lớn cho Hội Thi

T/M HỘI CHÀO MÀO HÀ ĐÔNG
Chủ Tịch

LÊ CÔNG TRƯỜNG

tap_choi_chim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin kính chào Quý anh chị em câu lạc bộ chào Sông Hàn-Đà Nẵng :

Mình đọc topic của các bạn đã lâu và rất ấn tượng với cách thức tổ chức tốt CLB , nội quy rõ ràng minh bạch , địa điểm dượt rất yên tĩnh lý tưởng cũng như sự vô tư nhiệt tình của tất cả các anh em trong CLB .

Mình cũng đã 1 lần vào thăm thành phố Đà Nẵng xinh đẹp của các bạn , thích nhất là các trường chim ( vào 3 ngày thì mất 2 ngày lang thang ở các trường chim và tiệm bán chim ) .

Ở Vinh - Nghệ an , chúng mình cũng đang trên đường thành lập một hội đồng thời cũng đang trong quá trình lập một quán ca fe như các bạn , thật sự mình cảm thấy đây là một mô hình đáng để nghiên cứu và có thể sẽ áp dụng một số kinh nghiệm của các bạn .

Qua đây mình cũng mong thiết lập mối quan hệ giao hảo giữa 2 hội chúng ta , nếu các bạn có nhã ý muốn biết thêm về chúng tôi thân mời các bạn vào topic Thành lập hội chơi chim Vinh -Nghệ an nhé .

Cũng mong nhận được sự quan tâm của các bạn .

Hy vọng vào một ngày không xa sẽ được vào thăm thành phố Đà Nẵng xinh đẹp và gặp gỡ các bạn.

Thân.

tdpro193

"Triệu Phú Khu Ổ Chuột"
SVC$
0
Xin kính chào Quý anh chị em câu lạc bộ chào Sông Hàn-Đà Nẵng :

Mình đọc topic của các bạn đã lâu và rất ấn tượng với cách thức tổ chức tốt CLB , nội quy rõ ràng minh bạch , địa điểm dượt rất yên tĩnh lý tưởng cũng như sự vô tư nhiệt tình của tất cả các anh em trong CLB .

Mình cũng đã 1 lần vào thăm thành phố Đà Nẵng xinh đẹp của các bạn , thích nhất là các trường chim ( vào 3 ngày thì mất 2 ngày lang thang ở các trường chim và tiệm bán chim ) .

Ở Vinh - Nghệ an , chúng mình cũng đang trên đường thành lập một hội đồng thời cũng đang trong quá trình lập một quán ca fe như các bạn , thật sự mình cảm thấy đây là một mô hình đáng để nghiên cứu và có thể sẽ áp dụng một số kinh nghiệm của các bạn .

Qua đây mình cũng mong thiết lập mối quan hệ giao hảo giữa 2 hội chúng ta , nếu các bạn có nhã ý muốn biết thêm về chúng tôi thân mời các bạn vào topic Thành lập hội chơi chim Vinh -Nghệ an nhé .

Cũng mong nhận được sự quan tâm của các bạn .

Hy vọng vào một ngày không xa sẽ được vào thăm thành phố Đà Nẵng xinh đẹp và gặp gỡ các bạn.

Thân.
Xin Thay mặt BCS CLB Chào Mào Sông Hàn gửi đến anh lời cám ơn với những lời động viên, chia sẻ chân thành cùng sự đề nghị kết mối giao hảo giữa 2 hội vô cùng ý nghĩa.
Anh em CLB CM Sông Hàn cũng rất hân hạnh được học hỏi, và giao lưu cùng CLB chơi chim Vinh Nghệ An
Rất mong được họp mặt giao lưu với các anh trong thời gian sớm nhất
Một lần nữa xin cám ơn anh
Trân trọng
tdpro193

1vanchuong

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
Vậy là hội Chào Mào trung mang,trường chim hoành tráng thật mong svc thành lập hội cho rồi chờ đợi lâu quá à

anhkhoa2158

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ủa hội chim này nằm trên đường Nguyễn công trứ à? vậy cho e hỏi là hội chim của mình có cùng hội với Hội Tràm chim Trung Mang trên đường Điện biên phủ ko vây? hội đó quy mô lớn và mới thành lập cách đây chưa đầy một tháng.
Chúc tất cả thành viên trong hội chim đà Nẵng sông Hàn sức khỏe và có nhiều chim hay
Thân chào cả nhà:a12::a12::a12::a12::a12::a12::a12:

alo1234567890

Thành viên mới
SVC$
0
Mình ở Đà Nẵng đường Lê Hữu Trác rất gần với hội chim Sông Hàn:a15:
cho mình hỏi, ở Đà nẵng muốn mua vitamin bổ sung cho chim thì mua ở đâu.
chim mình đang thay lông nên muốn tẩm bổ thêm cho nó .

chaomaobr

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Năm mới chúc câu lạc bộ Chào Mào Sông Hàn thu được nhiều thắng lợi mới:a01:

tdpro193

"Triệu Phú Khu Ổ Chuột"
SVC$
0
Hiện các loại vitamin dành cho chim đang bán trên thị trường thì mình vẫn chưa nắm được có đảm bảo hay ko nên không dám trả lời bạn. Bạn có thể "tham khảo" các loại vitamin dành cho gia cầm đang bán tại các quầy thuốc thú y(tham khảo) cho chim của mình. Theo mình nghĩ thì vitamin dành cho gia cầm sẽ bảo đảm hơn so với các loại thuốc cho chim hiện đang bán trôi nổi trên thị trường do những loại vitamin này đã được kiểm định(vì gia cầm sẽ được sử dụng làm thức ăn cho người)
Năm mới chúc câu lạc bộ chào mào Sông Hàn thu được nhiều thắng lợi mới:a01:
Thay mặt BCS CLB cám ơn anh, chúc anh năm mới sức khỏe và nhiều thành công
Ủa hội chim này nằm trên đường Nguyễn công trứ à? vậy cho e hỏi là hội chim của mình có cùng hội với Hội Tràm chim Trung Mang trên đường Điện biên phủ ko vây? hội đó quy mô lớn và mới thành lập cách đây chưa đầy một tháng.
Chúc tất cả thành viên trong hội chim đà Nẵng sông Hàn sức khỏe và có nhiều chim hay
Thân chào cả nhà:a12::a12::a12::a12::a12::a12::a12:
Hội tràm chim trên đường Điện Biên Phủ mới khai trương cách đây vài tháng bạn à. Đây là hội chơi mới thành lập nhưng có rất nhiều thành viên tâm huyết gắn bó với nghề chơi Chào Mào, ngày khai trương cũng có hội chào mào Trung Man Hội An góp vui. Mình cũng giao lưu ở đây được vài lần
Thân
tdpro193

Bồ Bàn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

bạn nên vào svc shop online tham khảo loại vitamin nào thích hợp cho bạn rồi bạn liên lạc với anh Dũng hội trưởng hội sông hàn(01202474848)để đặt hàng giúp bạn, chúc bạn chọn được loại vitamin như ý cho chim cưng của mình
:a14:

yencongtu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Up cho topic lên đầu. Mình đã ngồi với anh Hòa, anh Dũng mấy lần nhưng chưa đăng ký vào clb.

yencongtu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Sao topic vắng vẻ thế ???????????????
Ngày mai nghe hội chim Chào Mào Đà Nẵng có sự kiện quan trọng sao ko thấy anh em đưa lên nhỉ?

tranphuanh

Thành viên mới
SVC$
0
up
cho topic sôi nổi nào
dạo này vắng lặng quá

vì một hội chơi chim Chào Mào giàu và đẹp

elnino

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Họ và tên: Nguyễn Văn Quảng
Tài Khoản SVC: elnino
Số điện thoại: 0905 519 887
Địa chỉ: K30/17 Hải Hồ, Q Hải Châu, Tp Đà Nẵng
Email(Y!M): quang149q@yahoo.com
lời đầu tiên em muốn xin gia nhập hội nhóm chào mào Đà Nẵng, và xin chúc hội nhóm ngày càng đông và lớn mạnh hơn nữa .
Thân.

TRUNG SVC

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thay mặt CLB Chào Mào thành phố hội an chúc CLB sông Hàn thành công phát triền và có nhiều thách tích tốt

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom