Guest viewing is limited

nguyenvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
lang thang trên mạng thấy được clip này,pót lên cho mọi người xem,ko hiều nuôi chim kiểu gì nữa
<embed src="http://img204.imageshack.us/flvplayer.swf?f=Pcu8" width="320" height="284" allowFullScreen="true" wmode="transparent" type="application/x-shockwave-flash"/>

Uploaded with <a target='_blank' href='http://imageshack.us'>ImageShack.us</a>​

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nguyenvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
xem đoạn clip của bạn mà mình thấy kinh quá, khủng khiếp,......chim mà cũng ăn thịt đồng loại nữa!
mình cũng chẳng biết chủ chim là ai,dù là ai đi nữa thì đây ko được xem là nuôi chim mà là hành chim ko hiểu sao có thể làm vậy được :a43:

HONG HA

"sự sống bắt đầu từ thiên nhiên"
SVC$
0
cái này hơi kinh,nhưng mà mấy người nuôi chim đá hay nuôi vậy để chim dữ đó mà:a01::a01::a01:

huynhlong963

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chú chim trong clip chết rồi mà mấy bác chắc chim chết nên người ta cho mổ chơi đó chứ mi làm sao giết dc một con chim như thế đâu phài cắt hay chim săn mồi mà ko biết con chim chết là chim gì nhỉ ???

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
sai rồi ku long ơi.mi đá có thể giết chính đồng loại của mình đấy. thậm chí nó còn mổ võ sọ con mi đã chết đẩ ăn nữa kìa.

van cong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nuôi chim kiểu gì cứ như xích chó vậy.tan ác quá.:a43:.con nầy chiến tốt vậy mà phí quá.không hiểu ông chủ nó là ai.

soc bong

Thành viên tích cực
SVC$
0
cái này mình có xem qua cũng khá lâu rồi đó là cách luyện chim đácủa người tàu các cụ ạ . bon tàu nó lổ chí thâm lắm :a01:

nguyenvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
mi mà đi xích chân y như xích,ko hiều nuôi kiểu gì nữa :a43:

hieutrolai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có cái xem để biết thêm về đặt tính và cách nuôi của mỗi người , cám ơi nguyenvu nhiều .

Thân ...........

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Ui cha, con mi này mà cho nó đi đấu thì oke lun roài,,, hơi ác khi nhìn thấy clip như thế này.. Cám ơn NguyenVu đã chia sẽ cùng ae !
Thân !

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
mỗi người điều có cách riêng của họ .cái đó cũng là một kỷ thuật nuôi và huấn luyện tính nết cho chú chim thôi.

thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom