Guest viewing is limited

trung_ngvn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào các anh, các bác trong diễn đàn.
Hiện nhà em mong muốn bán cây vạn tuế, nhưng vì không có kinh nghiệm nên không biết là nên bán nó với giá bao nhiêu. Em đăng lên đây, mong các bác các anh-những người có kinh nghiệm trong mua bán, người chơi cây cảnh- giành chút thời gian xem, định giá giùm em. Em thành thật cảm ơn.
thông tin về cây vạn tuế
tuổi đời tầm 20 năm, nhưng mới trồng ngoài đất khoảng 7,8 năm nay. và hình của nó đây

Photo0034 - Copy.jpg

các bác muốn nhìn ở góc nào thì nói em. Xin cảm ơn các bác trước.

Chỉnh sửa lần cuối:

caubecuagio

Thành viên mới
SVC$
0
cây vạn tuế này của bạn nhìn cũng ấn tượng đấy.... mình thích nhất là vạn tuế lúc ra hoa... vừa cứng rắn vừa mềm mại...!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Dương Trần

Thành viên mới
SVC$
0
cây này giống thiên tế( lá mỏng mềm ) vạn tuế lá cứng mòa. không bik xin chỉ giáo

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
cây này giống thiên tế( lá mỏng mềm ) vạn tuế lá cứng mòa. không bik xin chỉ giáo

hì. thế thì bác ko biết rồi. đúng em nó là vạn tuế rồi ạ, ko phải thiên tuế. thiên tuế thân ko to như vạn tuế, ko sần sùi như vạn tuế, thân ko đen bằng vạn tuế, lá ko nhiều tầng bằng vạn tuế và giá ko mắc bằng vạn tuế. em chỉ biết tới đó.
cây này 2 thân nhìn cũng ok đó bác chủ. cây này nếu rơi vào thời điểm 15 năm về trước thì giá ngon giờ thì ko chuộng nữa nên cũng rẻ thôi mình cũng ko chuyên nên ko đoán được giá nó.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom