Guest viewing is limited

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lâu nay mình chơi Lửa với 1 niềm đam mê mãnh liệt,nhưng quay tới quay lui cũng chỉ 1 mình,buồn quá,nên mình lập Topic này với mong muốn là sẽ tìm được 1 vài người bạn có cùng đam mê như mình ở Biên Hòa(vì gần nhà tiện giao lưu hơn). Với phương châm,vì anh em,vì niềm đam mê là chính.Có thể cùng chia sẽ chim cho nhau,cùng chơi,cùng vui,không vụ lợi,ko chảnh chẹ,ko lừa lọc gì hết.
Mong rằng có ai đó ghé qua đây,thật sự có cùng đam mê và nhiệt tình thì hay liên lạc với mình qua hộp mail hoặc ở đây,vì Mod không cho đăng sdt ở đây,nên có gì,các bạn cứ nói ở đây luôn,hoặc trao đổi sđt qua hộp mail cũng được.

Mình tự giới thiệu sơ để tiện xưng hô :
Mình tên Vũ,sn 1981.

Rất vui nếu được làm quen với các bạn !

phuocanh

Thành viên mới
SVC$
0
Chào Vũ. Biên Hòa nhà em ở đâu vậy, hiện tại đang nuôi bao nhiêu CCL

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào Vũ. Biên Hòa nhà em ở đâu vậy, hiện tại đang nuôi bao nhiêu CCL

Chào anh ! Em ở dưới Cổng 11 anh,hiện em đang nuôi 6 em lửa,ở đây chỉ có mình em chơi lửa không có ai chơi lửa cả,nên nhìu khi buồn chán lắm,nhà anh chỗ nào?hôm nào anh em giao lưu chơi.

trhai366

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạm nuôi lửa nhiều vậy, minh nghe nói bien hòa nhiều người chơi CCl lam ma

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
cội hoàng thọ trên đường đồng khởi nghe nói nhiều người chơi lắm, nếu có dịp a lên đó thử sao o thì ông long trên tân mai đó(ccl hơi nhiều).
em cũng mê cll lắm nhưng mà chưa có dịp nuôi có dịp nào ae mình hẹn uống cafe đi rùi trao đổi niềm đam mê nun!

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
cội hoàng thọ trên đường đồng khởi nghe nói nhiều người chơi lắm, nếu có dịp a lên đó thử sao o thì ông long trên tân mai đó(ccl hơi nhiều).
em cũng mê cll lắm nhưng mà chưa có dịp nuôi có dịp nào ae mình hẹn uống cafe đi rùi trao đổi niềm đam mê nun!

Cội Hoàng Thọ thì mình chưa biết,còn cội ông Long ở Tân Mai thì chán lắm,cha nội đó hơi chảnh và coi thường khách hàng. Ok thôi,mà sao lại chưa có dịp nuôi,nhà dù rộng hay chật thì cũng ít nhất nuôi được 1,2 em Lửa mà?

Smile

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào a Vũ!!! E xin tự giới thiệu cho tiện xưng hô: em tên la Quân, 1990, đang là sinh viên, nhà ở ngay ngã 4 AMATA ^^! nhà e cũng chơi 6 con lửa, 5 trống 1 mái! e thường chơi chim ngoài chỗ chú Long trên Tân Mai! hôm nào có cơ hội rãnh rỗi anh em minh làm quen, giao lưu nhé a:D

bsmai

"Coi thi ân như đôi dép bỏ"
SVC$
0
Lâu nay mình chơi Lửa với 1 niềm đam mê mãnh liệt..... Mong rằng có ai đó ghé qua đây,thật sự có cùng đam mê và nhiệt tình thì hay liên lạc với mình qua hộp mail hoặc ở đây,vì Mod không cho đăng sdt ở đây,nên có gì,các bạn cứ nói ở đây luôn,hoặc trao đổi sđt qua hộp mail cũng được.

Rất vui nếu được làm quen với các bạn !

Ở mục này, bạn vẫn được cho số điện thoại, địa chỉ ... giao lưu mà (chỉ ở mục giao lưu hội nhóm thôi)

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
chào a Vũ!!! E xin tự giới thiệu cho tiện xưng hô: em tên la Quân, 1990, đang là sinh viên, nhà ở ngay ngã 4 AMATA ^^! nhà e cũng chơi 6 con lửa, 5 trống 1 mái! e thường chơi chim ngoài chỗ chú Long trên Tân Mai! hôm nào có cơ hội rãnh rỗi anh em minh làm quen, giao lưu nhé a:D
Ok chào em,trùng hợp nhỉ,hi hi,anh cũng 5 em trống,1 em mái. Ok,sđt của anh nè : 0983777430,nếu được,CN này anh em mình cafe cà pháo đi ha. Àh,anh có nhắn tin vô hộp mail cho em mà em ko đọc àh?

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
ok anh cho em điểm hẹn đi, gần đây thui nha chưa có bằng lái o dám chạy xa. sđt của em:01234427183 em tên đạt 19t.:a11:
bây giờ em chỉ chơi cm of sdd thui, còn cll thì giá chát quá nên đang dành dum mua 1 em thuộc(sv mà thông cảm) chứ chưa có kn nuôi bổi dễ nản lắm.

Smile

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em không thấy có tin nhắn nào cả a oi! ok a nếu chủ nhật e không phải chạy xe thì e gọi cho a nhé ^^!

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
cảm ơn bạn dttvu đã lập topic có ý nghĩa!

Vâng, giao lưu chơi chim cò có những người bạn chung niềm đam mê và chia sẻ cái ý hay như nội dung của bạn trên cũng rất tốt.
Bởi thời này tôi cũng cảm thấy buồn là chơi chim gì mà hễ 1 cái nhìn con chim vào là quy ra bao nhiêu triệu thì.... mãi mãi sẽ không thấy ánh sáng của thú chơi chim.

@mục hội nhóm thì anh em hoàn toàn có quyền giao lưu chia sẻ số phone v.v.... cả tám tiết cũng vô tư, chỉ có mục trao đổi kinh nghiệm thì không phổ biến thông tin cá nhân tám lạc đề tài và số phone mua bán mà thôi.

Thế bạn dttvu đã ghép đẻ được thành công em nào chưa? Tôi có người bạn định nhường lại em CL đuôi 24.... tôi hic là fan mê CM nhưng cũng thích dòng CHích và cũng mong rằng fans VN ta nuôi ghép và giữ giống Chích chòe đẹp. Nếu có hứng thú ghép chim đẻ đuôi dài để tôi hỏi lại người bạn còn em đó không.

thân mến và bạn tìm được những người giao lưu như ý!

Bạch Đề

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
cảm ơn bạn dttvu đã lập topic có ý nghĩa!

Vâng, giao lưu chơi chim cò có những người bạn chung niềm đam mê và chia sẻ cái ý hay như nội dung của bạn trên cũng rất tốt.
Bởi thời này tôi cũng cảm thấy buồn là chơi chim gì mà hễ 1 cái nhìn con chim vào là quy ra bao nhiêu triệu thì.... mãi mãi sẽ không thấy ánh sáng của thú chơi chim.

@mục hội nhóm thì anh em hoàn toàn có quyền giao lưu chia sẻ số phone v.v.... cả tám tiết cũng vô tư, chỉ có mục trao đổi kinh nghiệm thì không phổ biến thông tin cá nhân tám lạc đề tài và số phone mua bán mà thôi.

Thế bạn dttvu đã ghép đẻ được thành công em nào chưa? Tôi có người bạn định nhường lại em CL đuôi 24.... tôi hic là fan mê CM nhưng cũng thích dòng CHích và cũng mong rằng fans VN ta nuôi ghép và giữ giống Chích chòe đẹp. Nếu có hứng thú ghép chim đẻ đuôi dài để tôi hỏi lại người bạn còn em đó không.

thân mến và bạn tìm được những người giao lưu như ý!

Bạch Đề

Thanks anh đã có những nhận xét tốt về em ! 2 năm vừa rồi em cũng có ghép đẻ,nhưng không thành công mấy,chỉ dc 1,2 em mái con còn sống,cuối cùng cũng tặng lại cho anh em nào thiếu mái để ép đẻ luôn.
Ok,anh hỏi thử dùm em xem như thế nào,chuyển nhượng ra sao? được thì em sẽ lấy !
Chúc anh có 1 ngày tốt lành !
Thanks anh nhiều !

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
ok anh cho em điểm hẹn đi, gần đây thui nha chưa có bằng lái o dám chạy xa. sđt của em:01234427183 em tên đạt 19t.:a11:
bây giờ em chỉ chơi cm of sdd thui, còn cll thì giá chát quá nên đang dành dum mua 1 em thuộc(sv mà thông cảm) chứ chưa có kn nuôi bổi dễ nản lắm.
Nếu được thì CN này làm luôn đi,mau lẹ,hii,CN này gặp nhau ở Ngã Tư Amata hoặc Vòng Xoay Tam Hiệp được không?

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nếu được thì CN này làm luôn đi,mau lẹ,hii,CN này gặp nhau ở Ngã Tư Amata hoặc Vòng Xoay Tam Hiệp được không?
ế ế mặc dù nhà hơi bận nhưng off chỗ nào thì alo hoặc nt nhá chắc vũ còn lưu sdt của phương chứ con lửa mái con vũ đưa cho phương vẫn còn nguyên dang nuôi cho đổ lông chưa ghép đẻ dc vì nhà sửa chưa xong lúc nào xong cũng làm 1 cái av để ghép cặp lửa đẻ mới dc

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
ế ế mặc dù nhà hơi bận nhưng off chỗ nào thì alo hoặc nt nhá chắc vũ còn lưu sdt của phương chứ con lửa mái con vũ đưa cho phương vẫn còn nguyên dang nuôi cho đổ lông chưa ghép đẻ dc vì nhà sửa chưa xong lúc nào xong cũng làm 1 cái av để ghép cặp lửa đẻ mới dc
Ok mà,CN này,nếu rảnh thì đi luôn nha Phương,hôm nay ai ở Biên Hòa muốn offline vào ngày mai thì vô đây đưa ra ý kiến off ở đâu luôn đi.

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Vâng chào bạn đttvu!

Tôi có hỏi lại người em thì em ấy đã bán con chim rồi bạn à...

thân mến,

Bạch Đề

tymin20052005_tv

Thành viên mới
SVC$
0
chào ae svcvietnam, em tên Ngọc Thành, ở xa quá mà đang định lên TP tìm cặp chích Chòe Lửa bổi với con mái nuôi, có ae nào ở tp hcm biết chỗ nào có bán chỉ với, cám ơn nhiều!

Chỉnh sửa lần cuối:

Smile

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn ở đâu mà xa? xa so với nơi nào mới được chứ ^^!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom