Guest viewing is limited

bachsauphi

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em ở Quy Nhơn,em muốn mua 1 bịch cám
Gold Patee Red - Thức ăn giữ màu lông đỏ cho chim

Cho em hỏi cách thức mua và thanh toán thế nào để em mua liền.Em cần gấp vì chim nhà em đang thay lông.

vinh75

"Người ham vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào bạn bachsauphi .
Hiện giờ shop đang bán Gold Patee Red 250 g /1 gói và giá : 150.000 đ .
Nếu bạn muốn mua thì chuyển tiền vào tài khoản cho mình : 150.000 đ + 20.000 đ tiền phí gởi .
Bạn cần thì nhắn tin qua PM diễn đàn hay qua điện thoại cho mình cũng được .
Nick : vinh75
Điện thoại : 0907844644

bachsauphi

Thành viên tích cực
SVC$
0
Anh cho em xin số tài khoản vietcombank của anh để em chuyển tiền cho anh.Địa chỉ của em là 55 Trần Bình Trọng - Quy Nhơn.Cho em hỏi chuyển tiền rồi mấy ngày sẽ nhận được hàng vậy.

bachsauphi

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hôm trước vợ em về sg có đt cho anh,anh chay qua giao cho em 1bich cam mà không tính thêm tiền công đi em cảm ơn anh nhiều.Hè nay vợ chồng em vào sg em sẽ ghé qua chỗ anh.em nghe nói anh nuôi đến 20 em Chào Mào luôn đúng hông,chắc chăm hết mấy em đó hơi vất vả đúng hông anh.À,nếu em làm cám trộn trứng gà rồi thì có trộn cám này vào chung nữa được không anh.khi nào anh có hàng thì để em 2 bịch nữa nha.em cảm ơn anh.

chuột nhắt

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác vinh ơi cho em hỏi em ở hà nội muốn đặt mua gói này cho Chào Mào ăn thi lam cách nào. bác cho em cách chuyển hàng và giao tiền được không ?

vinh75

"Người ham vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn .
Xin cáo lổi cùng bạn vì trả lời chậm .
Thứ ăn giữ màu đỏ cho chim Gold Patee Red hiện nay Shop ít nhập hàng để bán .
Do vừa qua có nhập được 2 loại bột đỏ :
- Bột đỏ cho Chào Mào : gói 20 g /100.000 vnd
- Bột đỏ cho chim hồng yến : gói 20 g/200.000 vnd
2 loại bột đỏ này đều dùng được cho các loại chim có màu đỏ hay hồng sau thời gian nuôi nhốt bị phai màu khi thay lông do thiếu dinh dưỡng hợp lí .Loại mới này đã được thử nghiệm hơn 1 năm nay và các anh em dùng qua rất hài lòng .
Về cách mua hàng bạn chuyển tiền vào tài khoản cho mình ( tiền hàng + phí gửi ) khi nhận được phí mua mình sẽ chuyển hàng ngay .
TK : Đoàn Thế Vinh
4221.5100.0460.4917 ngân hàng Sacombak Chợ Lớn TP.HCM .
Thân vinh75

chuột nhắt

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác cho em hỏi bột đỏ cho Chào Mào là bột gi vậy bác. 20g la 100k + phí chuyển ra hà nội là bao nhiêu vậy ?

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom