Guest viewing is limited

bantoi200379

Thành viên mới
SVC$
0
E đã thử qua và cho kết quả rất tốt:a21: đó là dùng cám tôm loại dùng cho tôm con. và thế là bầy cá của e mau lớn và mau có màu hơn so với những bầy khác nuôi bằng bobo và trùng chỉ!!hehe
đó là cách e mới phát hiện! không biết đã có ai thử chưa?có gì sai mong các bác góp ý!

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
E đã thử qua và cho kết quả rất tốt:a21: đó là dùng cám tôm loại dùng cho tôm con. và thế là bầy cá của e mau lớn và mau có màu hơn so với những bầy khác nuôi bằng bobo và trùng chỉ!!hehe
đó là cách e mới phát hiện! không biết đã có ai thử chưa?có gì sai mong các bác góp ý!

Đây là thông tin hấp dẫn đây!

Mình đang quan tâm đây, vậy bạn có thể cho hình cái nhãn hiệu và cái hộp đựng thức ăn đó lân đây được không?

thông thường, nếu cá mau lên màu thì coi chừng.

Cám ơn bạn nhiếu

Ut9

khucnhacvui008

Thành viên mới
SVC$
0
Cho nhiều chuyện chút : Bạn cho ăn liều lượng ra sao với lại nước có dơ không khi cho ăn bằng cám ?

xuankhanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hiệu Tomboy bạn mua loại nhỏ nhất về cho cá con ăn, đảm bảo lớn nhanh, khoe mạnh, cho ăn ít thôi cho khỏi đục hồ,
Nếu thấy hồ đục dùng ống hút loại nhỏ hút nước ra và thay nước mới là ok nhất.
Mình thì thường dùng loại bột tôm 24k/kg để mình về chụp hình lên cho bạn xem, bột cho tôm con ăn đó bạn

romantam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cho mình hỏi cám tôm đó mua ở đâu vậy bạn. Hạn dùng được bao lâu. Mình ép có 1 bầy cho ăn ít. Sợ mua nhiều quá để lâu hết hạn kg dùng được thì phí lắm

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom