Guest viewing is limited

willsmith91

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a05:Thưa các anh , em đã từng đọc bài của anh Chip về cách chọn một con than hót-múa nhưng đó là chim trưởng thành còn chim non thì mình phải chọn làm sao các anh

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Kiếm con nào mỏ mỏng, đầu tròn, chân cao, lông mỏng linh hoạt nuôi chừng 10 con may ra chọn được 01 em hót múa (trừ hao lộn , mái, chết, giật bố, cắn ngực) , lựa chọn trên chỉ dành cho chim đã mọc lông tương đối đủ để giúp ta phân biệt được trống mái và những đặt điểm có lợi trên chúc bạn chọn được một em như ý.

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0
Kiếm con nào mỏ mỏng, đầu tròn, chân cao, lông mỏng linh hoạt nuôi chừng 10 con may ra chọn được 01 em hót múa (trừ hao lộn , mái, chết, giật bố, cắn ngực) , lựa chọn trên chỉ dành cho chim đã mọc lông tương đối đủ để giúp ta phân biệt được trống mái và những đặt điểm có lợi trên chúc bạn chọn được một em như ý.
theo mình thì kiếm một chú hót múa rất khó bạn cứ chon chú nào đẹp tường người dài dựa vào sư may mắn của bạn xem coi em nó có hót mua ko nhé:a21:

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Chào các bạn!

Theo mình việc chọn chim H-M từ chim non để nuôi lên giống như chúng ta đãi cát tìm vàng, vừa rất ít hy vọng, vừa rất lâu, nhưng không có nghĩa là không có vàng nếu ta biết chọn đúng bãi cát có vàng để đãi, hihihi.

Chúc các bạn thành công!

Thân.

gamu37

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
theo mình than chuyền cứ xúc em nào nhảy hay đánh duôi và đuôi hay xèo thì tương lai hót múa khả nẵng sẽ cao hơn:a06::a06::a06::a06:

Chào Mào Hót

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chọn những con đã có lông đuôi hay vẩy lên vẩy xuống, sau lớn nó cũng có nết chơi khá đẹp...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom