Guest viewing is limited

ngosyhoanganh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
bạn mua cám thúy tuấn số 2 về cho em nó ăn vài ngày sau là líu ầm ầm ngay. nó hót chuyện nhiều là đủ lực rồi đấy.

trithien_89

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
vành khuyên ko phải do cám mà bị ỉa trong 1 bầy vk nhà mình nuôi đều ăn 1 loại cám có con thì đi phân khô đẹp chỉ có 1 số con bị ỉa mà mình thi cực kì sạch sẹ cái gì ngày nào cụng chùi rữa hết mình rút ra kết luận là do khi thay lông chim yếu nên bi bệnh ĩa hoặc chim do chủ trước nuôi ko tốt về mình vẫn bị ỉa mình đã cho vk uống 1 loại thuốc mà sau khi uống hết cây nước đó vk nhà mình đều đi phân khô và đẹp khi cho lại nước bình thường vẫn ko bị ĩa

chiptrang

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em chào các bác các bac cho em hoi lam thế nao để khuyên nhanh líu. em có 1 em khuyên nuôi được 1 tháng rồi em nó cu hót chuyện sưốt ngày ma chảng thấy em nó líu j cả. em mong các bác chỉ rum em cho em nó nhanh líu với. em kảm ơn các bác
cho mình hỏi e nó có chuyện to ko , nếu to thì bạn phủ áo lồng lại va đừng cho ăn hoa quả nhe vài ba ngày cho ăn dế khoảng 4 con , rồi dem di rợt đảm bảo với bạn liu liền , nhớ là luc rợt bạn vẫn chùm áo lồng nhé , hoăc mở áo lồng thì phải cheo thật xa , co chút kinh nghiệm chúc bạn thành công .....

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom