Guest viewing is limited

buiquyen.h

Thành viên tích cực
SVC$
0
+ Chim thuần bán rẻ : Cho chim mộc nhịn đói 1-2 ngày chỉ cho uống nước, cầm sâu dí vào lồng 100 con sắp chết đói 100 con đều nhảy vào mổ sâu.

+ Chim thuần bán rẻ : Dùng đèn pin siêu sáng rọi thẳng vào chim, chim hoa mắt không nhìn thấy gì ít nhất 2-3 tiếng, đứng yên phăng phắc trên cầu, thò tay chỉ ngước mắt nhìn chứ không thèm nhảy (nhìn thấy gì đâu mà nhảy)

+ Chim xòe cứng, lấy 1 con chim mộc, lôi ra vần vò cốt để cho chim thật hoảng, rồi thả vào lồng, vì hoảng sợ nên 100 con 99 con đuôi xòe như cái quạt. Xòe cứng đó mấy bác, giá rẻ nhé.

+ Chim xòe mềm : Lấy 1 con non lên, nhổ hết lông giữa chỉ để lại 2 lông 2 bên (khai báo chim đang thay lông chưa xong). Đau đít khi chuyện hay líu đuôi đều giật mạnh, người bán giải thích, đang ra lông máu nên chim đau nên giật đùng đùng thế, chứ xong lông đuôi xòe hết bản. Xòe cái mặt thằng bán thôi nhé

+ Chim mơ mận : lấy 1 con vừa thay lông xong bóng bộ đẹp, nhổ mấy sợi lông đầu hoặc vai đi, khi lông non mới mọc lại, bao giờ cũng màu vàng nhạt -> mơ đấy (mơ xịn chân lông khi nhổ ra không bao giờ có màu đen hoặc xám, mà phải là màu trắng hoặc vàng nhạt)

+ Chim xám tro và cà phê : Túm con vừa rơi hết lông, đang mọc lại, dùng thuốc tẩy là thích hợp nhất vào thời điểm này. lên cái lông nào tẩy luôn cái lông đó, đảm bảo lúc mọc dài ra màu bạc phếch hoặc xám tro hoặc ca phê

+ Khuyên có mào : Trên con Khuyên bình thường phía sau gáy có 1 cái mào khi líu mào mới dựng lên, công nghệ đấy ạ, các bác cho em xin cái Thank là mãn nguyện em chia sẻ luôn ạ

+ Chim sâu, chim sẻ màu trắng sữa hoặc màu cà rốt: Mắt đen, mỏ hồng, chân hồng bằng phương pháp tự nhiên không công nghệ, tỷ lệ tạch khi thử nghiệm là 8/10, hiện có 1 con thành công khoảng 80% đang tiếp tục nghiên cứu và sẽ công bố vào thời gian tới.

+ Khuyên Hoàng cốm - CM cà phê hoặc xám khói giả mạo : Bằng phương pháp hoàn toàn tự nhiên, không công nghệ, chơi được ít nhất 2 vụ lông không mất màu. Thời gian hoàn thành tác phẩm mất khoảng 3 - 6 tháng: Mắt đen, mỏ hồng, chân hồng, lông vàng nhạt, cà phê hoặc xám khói. Các bác ủng hộ nhiệt tình, em chia sẻ liền ạ

+ Cập nhật chiêu thức : Chuyện xòe trở thành líu xòe chuyện xòe. Cái này em thu phí mới chia sẻ được ạ, bởi em cũng mua của người khác. Nhưng nếu các bác quan tâm, thank em nhiều nhiều, em chia sẻ free luôn ạ.

Các bác cập nhật thêm nào, để có thêm kinh nghiệm cho anh em mới chơi tránh bị lừa, và giảm bớt nhưng kẻ xấu cơ hội đi cho anh em được nhờ.
nguồn sưu tập

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác này chắc trong đường dây đây, em thử lông xám trắng(ra 80% đó) lúc chim đang ra lông non lấy oxi già loại 45% bôi vào lông mới mọc cho ra màu xám hoặc xám trắng (gốc lông mà xám trắng nhá). chỉ áp dụng với chim bổi nha, cái này chỉ nhổ lông rùi chờ mọc lại mới bít nhìu khi gốc lông nó chết ra màu cũng y chang màu mình làm. nên ưu tiên ae nào mua phải quen bít hoặc uy tính thì mới trao thân gởi phận nhá!!!

chipxinh2609

Thành viên tích cực
SVC$
0
cái này mới biết bác lam vai tấm hình nữa chắc em phục bác xát đất

buiquyen.h

Thành viên tích cực
SVC$
0
è.nếu em mà có mấy hình nữa có mà bác kenken lại nghĩ em ác hơn nữa đó.bây giờ bác đấy nghĩ em là người trong đường dây rùi nè :a43:.em bị dính đòn lừa 1 lần nên đã tìm hiểu trên mạng bây giờ post cho các bác thui

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
è.nếu em mà có mấy hình nữa có mà bác kenken lại nghĩ em ác hơn nữa đó.bây giờ bác đấy nghĩ em là người trong đường dây rùi nè :a43:.em bị dính đòn lừa 1 lần nên đã tìm hiểu trên mạng bây giờ post cho các bác thui

sr bạn mình o có ý đó đâu(đùa tý cho vui mà). anh mình đã bị 1 lần nên mình cũng như bạn tìm hiểu tý mà, nếu bạn chỉ cách thức hay có hình ảnh minh họa thì tốt quá, bài của bạn mình đã send các trang web của các hội khác rùi( sr chưa xin bản quyền nhưng có đăng nguồn trích) được sự ủng hộ cùa các nick thành viên rất nhiều.trên đời này mà mình cho đi cái j thì sẽ nhận được cái đó mong bạn chia sẻ cho những người chung niềm đam mê..!
thask!!!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom