Guest viewing is limited

nguyenthanh212

Thành viên mới
SVC$
0

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
hic em này tướng không ra thế lắm... chân ốm lại quá cao... "chân dài" nhân không hợp thân hình.
Miệng thì bự quá dài e không mau miệng...

hihi vài lời bói càng cho vui

thân mến,

quang37

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con này chắc chòe Bắc phải k? Chim con mùa này mới trổ xongg thì phải? Chim to củ nhưng ngắn đòn.

hoangchanhthu

"Chơi cá dưỡng tâm, chơi chim dưỡng tính"
Thành viên BQT
SVC$
0
1 tấm ảnh cũng khó nhận xét lắm bạn. tốt nhất là có clip để người chơi thẩm về giọng hót, thể hình, dáng đứng và nết chơi, nếu chơi hót chân cao cao cầu thì rất đẹp, con này lông hơi dày, đuôi ngắn và không thon dài. kiếm 1 con than hót múa xòe chuẩn cũng khó, vì vậy nên cọn những con hót hay luyến láy là tốt rồi. bạn nên kiếm cái lồng tre vì nhốt loại lồng này rất dễ dính móng và mất móng, kế nữa là bạn ko nên sử dụng cầu phụ vì chòe than chơi chạy cầu thì sẽ đẹp hơn đó bạn

Thân

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Mình cũng có ý như bạn hoangchanhthu. vì bạn chụp chỉ mỗi một hình nên rất khó. Nhưng nhìn em này thì theo mình có siêng mỏ đi nưa thì giọng cũng đơn điệu mà bạn mới chơi than có một em chịu hót cũng là vui rồi.

namcon99

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
e thấy nuôi chòe thì con nào chả chuyện dù là mộc hay là nuôi non lên(trừ mộc tinh). e thấy co này của bac mỏ hơi to lại dày nên chắc k siêng hót, chân thì cao nhưng người thì ngắn nên chả ra bộ gì cả. vài lời góp ý có gì không phải chủ topic bỏ qua

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom