Guest viewing is limited

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
Chả là em mới bắt được con cim gáy bổi, sau mấy tháng dzời chăm bẵm hnay thấy em nó bắt đầu gáy, phê quá nên em quay trộm được cái clip này mong các cao thủ chỉ giáo dùm em xem con này giọng gì ạ. Em xin chân thành cám ơn và sẽ thank đầy đủ cho các ý kiến đóng góp ạ.

<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/dl38NfndoO0" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
con này bộ 3 nghe giọng em nó gáy chưa tự tin,giọng pha thổ,nhưng khi nghe lại mấy lần thì con này chắc chắn là thổ rền bác ạ,bác cố gắng chăm em nó cho tốt nhé

truongsinh76

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em này cũng mới chỉ gáy trộm thôi nên chưa khẳng định được nhiều. Hy vọng Em nó nổi lên nghe sẽ chuẩn hơn. Bạn cứ chịu khó chăm Em nó chu đáo vào nhé.

dai phong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình cũng la người moi tập choi cu gáy thui. nhung nghe kĩ giọng thì nó có lẽ là giọng kim thì đúng hơn. Mình cũng đang nuôi một em như này, chim bổi 3 tháng tuổi lồng, áp lồng đã biết gù đấu, nhưng vẫn hơi nhát liệu có thể luyện thành chim mồi được không, mong các bác chỉ giáo.:a30:

kidnguyen2010

Thành viên mới
SVC$
0
con này gáy giọng thổ pha bạn à,gáy giọng hụt,không biết sau này nổi lên thì sao. mình cũng đang có 1 con hụt ở nhà, thường thì toàn chim hay, bạn nên up thêm hình ảnh về chú cu này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom