Guest viewing is limited

chuột nhắt

Thành viên tích cực
SVC$
0
em mới nuôi một em than mùa này chim non nuôi lên đã thay xong lông. chi hot chuyện nhỏ. hôm qua em treo ra ngoài em nay kêu hít chẹt chẹt thi một em than ở ngoai bay đến đậu gần đó em than của em tự nhin im luôn con người thì xu lên như cục bông là sao ? em thấy thế chạy ra thì em than ở ngoài bay đi nhưng em than của em cứ như thế một lúc. em hôm sau em nhờ đứa bạn mang chim 1 mùa của nó tới thì em nó cũng thế. đứa bạn em bảo nó sợ quá nên xu lông lên. không biết có đúng không. bác nao nuôi than đá chỉ bảo em với.:a43:

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn,
.
Đúng là chim bạn còn sợ nên không dám đấu lại mà đứng xù. Nếu xem qua thấy có vẻ giận dữ nhưng nếu chim trời áp vào lồng chim bạn sẽ chạy ngay. Nguyên nhân em nó còn non lồng, chưa đủ lửa nên không dám. bạn ráng nuôi thêm cho em nó căng nhé.
.
Thân
p/s: Lần sau mở topic đừng gọi 'cao nhân', 'cao thủ' .... Bạn cứ nói tóm tắt, gọn cho dễ theo dõi nhé. Cảm ơn

chuột nhắt

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào bạn,
.
Đúng là chim bạn còn sợ nên không dám đấu lại mà đứng xù. Nếu xem qua thấy có vẻ giận dữ nhưng nếu chim trời áp vào lồng chim bạn sẽ chạy ngay. Nguyên nhân em nó còn non lồng, chưa đủ lửa nên không dám. bạn ráng nuôi thêm cho em nó căng nhé.
.
Thân
p/s: Lần sau mở topic đừng gọi 'cao nhân', 'cao thủ' .... Bạn cứ nói tóm tắt, gọn cho dễ theo dõi nhé. Cảm ơn

cảm ơn bạn nhiều nhé. nuôi em này chắc phải mất 1 mùa may gia mới hay được:a15:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom